Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM na propaganda za mwaka 1970 dhidi ya M4C

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by yegella, Jul 9, 2012.

  1. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Juzi kulianzishwa thread moja iliyokuwa na kichwa cha habari " M4C DAR es Salaam from HERO........to ZERO" ikimuonyesha mtu mmoja aliekuwa akihutubia akidaiwa kuwa ni Godbless Lema huku kukiwa na watu wachache sana na akiimanisha kuwa chadema imeanza kuporomoka na haina guvu kabisa dar, huu ni uongo kabisa uliofanya na mwana-JF Jeykey .. ukiangalia kwa ile picha si ya Godbless lema kama mleta mada hiyo alivyotaka watu waamini, picha hiyo ni ya Mh Diwani wa kata ya Segerea Azuhuri Mwambagi, na kwa kujilizisha zaidi niliwasiliana na Lema na alisema hakufanya mkutano wowote jumamosi na zinazoonekana ni mikutano ya zamani ambayo haihusiani na M4C, picha hizo zimechukuliwa kutoka kwenye blog ya LUKAZA: FREDY MPENDAZOE AFANYA MKUTANO WA HADHARA TABATA LIWITI KATA YA SEGERA JIONI YA LEO baadhi ya picha za mkutano huo ambazo ndiyo zilizo tumika juzi kutaka kuwadanganya wana JF kuwa M4C imepoteza umarufu ni hizi:
     

    Attached Files:

    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hao ni waongo kama baba yao Lusufa.
     
  3. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Huyu ni nani tena.
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Utawaweza CCM kwa Fitna, mara wamuumize mtu Mabwe pande alafu wadai wanamfananisha na Hitler mara waseme Mmiliki wa Dowans hawamfahamu. Yaani ilimradi tu Taswira ya CCM ionekani nzuri.
     
  5. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ahsante kwa taarifa mkuu,
    Mimi nipo Jimbo la Segerea toka Kisukuru, Segerea,Tabata liwit,bima,baracuda,Mk,mawenzi an kimanga haukan kitu kama hiyo.
    Cha msingi na mhimu kuelewa ni kuwa ccm wamekosa pa kushika kila tawi linatereza
     
  6. a

    andrews JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​zombi linalia sana sasa
     
  7. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    mwigulu chemba la choo
     
  8. MC babuu

    MC babuu Member

    #8
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku hizi ata kale kasalamu kao kaccm oye wamekaacha mpango mzima n pipoooooz
     
  9. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Siku zao zinahesabika mkuu...
     
  10. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Na walipo muua Gen kombe walisema wamemfananisha na jambazi la magari...
     
  11. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Pamoja sana kamanda.
     
  12. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    hapo ndipo napowapendea chadema, vitu kwa ushaidi uliowazi
     
  13. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,311
    Likes Received: 5,006
    Trophy Points: 280
    M4C imekaa kama vifupi vya FB
     
  14. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    ndo safi @ Raymond E
     
Loading...