Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm na makamba, nao waandae waandae maandamano kupinga madhumuni ya maandamano yacdm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgen, Feb 25, 2011.

  1. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #1
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,807
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Nawaomba wana ccm wote wenye roho ngumu kama ya paka ni wakati muafaka sasa wahamasishe wanachama na wapenzi wao kwa lengo la kuipinga CDM TENA ASP.
    Na mabango yaseme hivi;
    1 Maisha MAZURI KWA RAHA ZETU.
    2 UFISADI NI BLA BLA YA CDM
    3 DOWANS WALIPWE HARAKA
    HIVYO NDIVYO DEMOKRASIA ILIVYO
    HIYO NDIO HABARI WANANGU
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Waongeze hili: 4.TUNAFURAHIA MATOKEO YA KIDATA CHA NNE 2010 (watoto wa maskini kata wamepata fundisho)
    5. FIELD PRACTICALS sio muhimu Vyuo vikuu
    6. TUONDOE MWISHO WA UKOMO WA URAIS
    7. SIO LAZIMA WATANZANIA WATUMIE SUKARI (hata uji wa ndimu unawafaa)
     
  3. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #3
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,807
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Hivyo hivyo mwanangu mpaka kieleweke.
     
  4. V

    Vumbi Senior Member

    #4
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Thax my bro you make my day sooooooooo!!!!!! Good!!!!!!
     
  5. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    CCM hawana haja ya kufanya hivyo,tukumbuke wahenga walisema Ukifukuzana na Kichaa alie chukua nguo zako na wewe utakua Kichaa!
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Siku hiyo ndiyo itakuwa vita ya wenye kwa wenye....yaani nikutane na mjinga mjinga wamebeba mabango yanasome kama ulivyo andika hapo juu simwachi...
     
  7. MST

    MST Member

    #7
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna mwenye ubavu huu. Ukweli ni kuwa wanachama wengi wa CCM hivi sasa hata t-shirt na kofia wanaogopa kuvaa hadharani hasa maeneo yaliyojaa vijana wa kijiweni! :A S 13:
     
  8. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,338
    Trophy Points: 280
    5.Rushwa Polisi,mahakama,ardhi ni sera yetu kila mtu ale mahali pake pa kazi.
    6.TRA wasibembeleze kodi kama mtu anataka kulipa au kuacha sawa tuu pesa tunayokusanya inatosha kununua mashangingi v8 na mafuta sh 2500 per litre.TRA kila siku mseme hakuna network!!!
    7.Tunaendelea na vimiradi vyetu vidogo vidogo vya kuzalisha umeme ili ufisadi wetu uendelee sii lazima watanzania wote wapate nishati.
    8.Kwa Sasa hata kodi ya mkaa tukusanye na gesi iwe juuu zaidi!!!

    CCM OYEEE!!!!
     
  9. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Maisha bora kwa kila mtanzania yamewezekana, Ajira milioni 3 zimetengenezwa (waokota makopo tupu ya maji). Kigoma sasa kuwa dubai ya bongo
     
  10. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #10
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,807
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Wahenga walisema pia mwendawazimu sio lazima abebe kiroba cha mavi bali hata kwa kusema kuandika nk nk utamtambua.
     
  11. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mlengo wa kati anaweza kuwa chiligati
     
  12. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hata kama wangekuwa na nia ya kuandamana na kueleza 'mazuri' yao bado wasingeweza maana hata ruzuku ya CCM siku hizi ni dhoofu hali, pesa za kuwakusanya watu kutoka Misungwi, Kwimba, Magu na vijijini kwa kuwakodia magari ya kuwaleta na kuwarudisha, posho ya waandamanaji na nauli ili kuwafikia maelfu ya wale wa jana hawana!
     
  13. T

    TIBANYENDERA Member

    #13
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    9. Kuwa mabom yataendelea kulipuka, vifo vya wananchi vinatupunguzia shida
    10. Rushwa ni sera kuntu ktk taifa
    11. Ujinga ni chanzo cha maendereo
     
Loading...