Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm mwanza waja na mbinu ya kale kuzuia m4c

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sabung'ori, Sep 17, 2012.

  1. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ikionekana dhahili nguvu ya M4C ni tishio kwa CCM,chama hiki kigongwe nchini baada kuendelea kupoteza mvuto kwa kasi kimeamua kuwatumia waganga wa kiayeji(SANGOMA) katika harakati zake za kujaribu kukabiliana na M4C.Katika hali isiyokuwa ya kawaida nje kidogo ya jiji la Mwanza katika kitongoji cha Buhongwa,kumekuwa na kusunyiko la waganga wa kienyeji(SANGOMA) takribani kumi na tatu nyumbani kwa mzee Shikwabi,wenyeji wa maeneo hayo mtaa wa Ntale wanadokeza kwamba..."hawa waganga wamekuwa hapa kwa siku saba sasa kwa huyo kada wa siku nyingi wa chama mzee Shikwabi...wamekuwa hapa kwa mwaliko wa chama cha mapinduzi(CCM) mkoa kwaajili ya shuguli maalum ya kukisafisha chama,akiendelea kudokeza huyo mwenyeji wa mtaa huo kunakofanyika hilo tambiko anasema...ndugu yangu watu wa mtaa huu tunajionea vituko,yaana mambo ya kichawi yanafanyika mchana kweuupee...hiyo nyumba ya huyo mzee Shikwabi imekuwa kama ofisi ya chama,wanaingia na kutoka viongozi wa chama asubui na jioni,tumekuwa tukimwona mwenyekiti wa chama mkoa,katibu wa chama mkoa na viongozi wengine wengi tu wa hiki chama...hii sio mara ya kwanza hawa waganga kuletwa hapa,mara ya kwanza walikuja wakati ule wa sherehe za CCM,walivyo kuja wakati ule hawakufanya mambo kama wanayofanya sasa,nakumbuka walichofanya siku tatu kabla ya hizo sherehe walichinja ng'ombe watatu weusi,na walikesha wakiimba na kucheza ngoma hadi siku ya sherehe yenyewe iliyofanyika katika uwanja wa mpira pale Kirumba.
    Haya jamani hayo kwa kifupi ndo yanayoendelea kufanywa na viogozi wa CCM kwaminajiri ya kujiandaa na ujio wa M4C hapo mkoani.
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    wataloga wangapi ?
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni dalili ya mwisho kabisa ya kukosa strategy.
     
  4. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hayo yalikuwa mamvo ya kizamani, enzi zetu zile, Hiki kizazi cha sasa cha sasa cha dotcom...HAWALOGEKI.
     
  5. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,841
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    wasitupozee albino wetu tena
     
  6. m

    mangikule JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 2,320
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Jamani angalieni kafara katika ziwa victoria oohoo!! manake haya mashetani wapo kutawala kwa mbinu zozote!! Lakini Nimeona kiganja kinaandika ukutani "MENE MENE NA TEKELI CCM"
     
  7. Takalani Sesame

    Takalani Sesame JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata watumie wachawi, they won't be able to stop the wave of change!
     
  8. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hahahaaah! Asante ndugu yangu, nitaiongeza kwenye list!
     
Loading...