Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm mlikua wapi kufanya maandamano wakati rasilimali zinahujumiwa na wabunge wenu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by satellite, May 10, 2012.

  1. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kauri ya mbunge wa Arumeru mashariki imewafanya CCM wafufuke km vile walikua kwenye mapango,kuna kashfa nyingi na tuhuma nyingi zinawakabili mawaziri wao na bunge lilifikia hadi hatua ya kupiga kura ya kutokua na imani na waziri mkuu kwa kushindwa kuwawajibisha mawaziri,swali najiuliza mbona walikua kimya kufanya maandamano na kuwakemea waharibu?leo wanajifanya kauli ya mbunge wa CDM inawauma na kufanya maandamano yasiyo na tija.CCM achane unafiki muwe fair kwa kila tukio mnaingia mitaani sio chadema wakikosea ndo mnaingia mitaani
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ccm ni sawa na mfa maji. Lazima kutapatapa!
     
  3. k

    kiruavunjo Senior Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasary nae aache kihere here chake, kwani akawapa maadui zetu mtaji?
     
  4. sterling

    sterling Senior Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mimi nafikiri matusi makubwa ambayo wanaweza kujinasibu nayo na kuandamana ni haya ambayo serikali yao inatutukana wananchi kwa kushindwa kutimiza yale waliyotu ahidi,,, pamoja na mammbo mengine kama ufisadi na kukosekana uwajibikaji serikali,.... wakimaliza hapo tutawapa ruhusa ya kuandamana kwa mambo ya wapinzani... kinyume na hapo wakae kimya kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa..... kuna tatizoooooooooo?
     
  5. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yaani nimeona walikuwa kama 50 eti wanasema maandamano ya kulaani kauli ya nassari
     
  6. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimeyaona magamba yalivyokuwa yanafuka moshi, ama kweli washakuwa wapinzani, wanakuwa wanasubili pa kupenyea na kuongelea toka chadema.
     
  7. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Kwani bado sisiem inawanachama wakuiwezesha kufanya maandamano?au nimaandamano yaviongozi!sisiem imebaki naviongozi tu!kudadadeeeeeeeeeeeeeeeeki
     
Loading...