Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM kama UKIMWI, hakuna kinga wala tiba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwinukai, Jul 3, 2012.

  1. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Nipo hapa Ludewa Kijiji Cha Mlangali, watu wanafuatilia Bunge katika kilabu cha pombe watu ni wengi wanatoa maoni yao kuwa sasa CCM inabanwa sana Bungeni Mpaka mwenyekiti anatoa matusi ambayo hata teja hawezi kuyasema wanasema ikiwa kiongozi wa CCM anatoa kauli ile basi CCM haina Kinga Wala Tiba kujiepusha kushindwa uchaguzi wa mwaka 2015. Wanasema kwa jinsi wanavyobanwa ndiyo wanaonesha hali halisi walivyo kama matusi uwongo na ubinfsi.

    Wengi wanasema Bora Mbunge wao DEO FILINKUNJOMBE Ajiunge na vyama vya Upinzani kuliko kuendelea kuwa CCM kwani kuendelea kuwa huko atakipata kama alichokipata Mh. Kolimba aliyewahi kuwa mbunge wa jimbo hilo mpaka mauti yalipomfika
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sikio la kufa. Hata ukiwatwanga kwenye kinu hawatakaa waelewe kitu.
     
  3. Pastor Achachanda

    Pastor Achachanda JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 2,153
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Therethere mkuu!Tuepukane na ccm tule dili na wanawake kwani wao kanga,fulana na kofia zinawachanganya sana.Tujiandae!!
     
  4. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    ni vyema CCM ifanye utafiti ni wabunge wepi wanawapa uhai CCM wakiwa bungeni na ni kwanini? ili kuboresha chama chao vinginevyo CCM inaweza kufikiria inajenga chama kwa kauli za wabunge wao kumbe zinabomoa kwa kasi, wabunge kama DEO, MPINA, na wengine wenye mtazamo wa tofauti kidogo wa kichama ndiyo wamshikilia imani ndogo ya wananchi waliyonayo kuhusu CCM
     
  5. p

    paparaz Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamejiharibia cv zao wenyewe. "kauli" ni kipimo tosha cha personality ya mtu.
     
  6. samstevie

    samstevie JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safari hii naona watakuwa wamekoma maana inflation 21% imewasababishia mlo mmoja in comparison to kanga na kofia wanauhakika kuwa wameliwa. So hata wao 2015 lazima waikomeshe CCM.
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Ushauri mzuri
     
  8. B

    Bidders Member

    #8
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa Nashukuru sana kwa mada yako nzuri ila kwa sasa hivi wajue "KUIPENDA CCM NI SAWA NA KULALA NA MWANAMKE MWENYE UKIMWI WAKATI UNAJUA BILA KUVAA KONDOM"
    CCM ni ya kuogopwa kama ukoma ni sawa na kula nyama ya ngombe mwenye "Kimeta "
     
Loading...