Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Kama noma iwe noma, AIBU IEPUKWE Mtwara!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAFILILI, Jun 4, 2012.

  1. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hima Hima wana CCM sasa ni wakati wa kuwa wagumu ili chama kibadilike muonekano wake miongoni mwa wanajamii. Kuzorota kwa CCM ni anguko la wazee, vijana na watoto wenye utashi na upendo wa dhati kwa Tanzania.

    Nawashangaa wana CCM wenzangu wa mkoa wa Mtwara kubadilika na upepo wa msimu ambao mbeleni MTAJUTA, CHADEMA inataka kuwatumia ili waweze kutimiza kura TU.

    Chonde chonde Wamakua, Wayao, Wamakonde na Wamwera kwa nini mnatutesa nyie ni CCM damu damu tangu enzi za TANU mliitikia vyema sera za Ujamaa na Kujitegemea, mkawa mfano wa VIJIJI VYA UJAMAA, leo hii Dr. Slaa & CO mnawapa nafasi hadi vijijini kwenu kufungua matawi.

    Mkuchika, Ghasia, Mama Kasembe, Murji, Mkapa wa Nanyumbu, Njwayo na Bwanausi fanyeni KIKAO CHA DHARULA tuepuke FEDHEHA ya leo CHADEMA kuingia hadi maeneo ya jikoni!!!!
     
  2. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Too late....
     
  3. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    :israel::A S clock::behindsofa:
     
  4. Chaimaharage

    Chaimaharage JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha kuwa danganya wenzio, anaye ipenda sisiemu ana faidika nayo, je, unaweza kuwaambia hao unao waonya mpaka sasa wamefaidika nini na magamba? Ama kweli inabidi uwe na akili ya maiti kuiunga mkono sisiemu. Jipe moyo tu kwamba huo ni upepo tu, utakapo ng'oa mapaa, miti, na kila kilichopo juu ya nchi ndipo utaamini. Hofu yako ni kutaka kuungwa mkono sababu unajua kiama kwa mafisadi kama wewe kinakuja.
     
  5. h

    hans79 JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mzigo mnzito mpe mnyamwezi, roho inatapatapa jambazi likizama.
     
  6. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hahahahahahahaha.................."Ama kweli inabidi uwe na akili ya maiti kuiunga mkoni sisiemu"

    Haya manEno kila wakati nayakumbuku kina rejeo, mafilil, ritz & co mnahitaji maombi ya uamsho mpate kufufuka
     
  7. tanira1

    tanira1 JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nimeipenda hiyo stahili yako ya kuua kinyume uandishi uliotumia kama wa nyaronyo kichere
     
  8. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Mafilili, kumbe wewe kilaza namna hii?

    Hivi humu mtandaoni kuna idadi kubwa ya hao wamtwara hadi unaandika ugoro wako humu?.

    Kama kweli unawapa usahauri, wafate huko huko na uwamwagie sera zako, si kuhubiri pumba humu ndani.

    The unseen is illustrated by the seen
     
  9. N

    Nabwada Senior Member

    #9
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CCM haijatufanyia kitu chochote cha Maana wana kusini tangu Uhuru wa ile nchi iliyo kaa miaka 3 ikafutika duniani.
     
  10. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mmechelewa mtaji wenu {ujinga] tumeufilisi mtakoma mwaka huu. Mlitegemea wananchi waendelee kuwa wajinga ili mtawale milele sasa elimu ya uraia umeenea mtaji wenu nini? au hamna mbadala?
     
  11. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kweli akili finyu..yaani unashauri watu coz walikuwa supporter wazuri wa TANU na CCM ya enzi zile waendelee tu kisa ushabiki..kwa namna hiyo kamwe tutaendelea kuwa maskini
     
  12. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Makamanda komaeni mpaka kieleweke, mmeacha ndugu zenu, wake/waume zenu, marafiki zenu,mko na Mungu pekee akiwaongoza, atakaejaribu kuwaloga sir God atamflekelea mbali.

    Inginieni kabisa mpaka jikoni fungueni matawi, kata miti,ng'oa mizizi tupilia mbali,funikafunika magugu choma nyasi zote.

    Eeee mwenyezi Mungu watangulie magwanda waokoe hiki kizazi, tunaomba uiite CCM iende kuzimu, uichome moto hata siku tukija huko tusikute majivu, na iwe hivo aaameeeeeen!
     
  13. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Eti mbeleni watajuta! Mbona sasa hivi wanajuta kuichagua CCM!
     
  14. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wakuu, nadhani shughuli inayofanywa na makamando huko kusini ni pevu, kiasi cha kumfanya mafilili kupiga yowe!
     
  15. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #15
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Tulia dawa ipite..
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Usiwe na hofu kijana, hao Mtwara wanaeda kutazama show za bure. Ukweli ni kwenye kura, na bado muda wake.
     
  17. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #17
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuchika, Ghasia, Mama Kasembe, Murji, Mkapa wa Nanyumbu, Njwayo na Bwanausi wote hao wapo peacock wanapokea mlungula Kama Yule mwizi mwenzao wa bahi
     
  18. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #18
    Jun 4, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mafilifili kwa nini iliamua kutumia ID hii, kwetu mafilifili ni mafunza fulani.

    Mkitekeleza ilani ya CCM itawasaidia kuwaokoa!!!!!
     
  19. M

    Molemo JF-Expert Member

    #19
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hakika leo Mafilili nakuunga mkono.Kwa mtu niliyesoma Fasihi nimeelewa unachowaambia CCM
     
  20. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #20
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135

    Hatimaye wamekubali... Peoples power..... Mlifikiri kusini ndiyo wajinga waliwao lakini wamewastuki na kuwapiga bao....

    Peeeeepleeeeeos power
     
Loading...