Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM inavyotafuta kura....

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rugas, Sep 3, 2010.

  1. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    [​IMG] ccm na uchaguzi.png
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Dah alafu bado wanakubali kudanganywa hali yenyewe hapo ngumu kwenye hiyo maskani
     
  3. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    kweli wameamua!
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Uko ndo mwisho wa reli kuna rafiki yangu anatokea uko anasemaga kuwa yeye ni Mtanganyika bse Tanzania hawaitambui bse mambo yao mengi ni kama enzi za Tanganyika ie huduma za jamiii shida,roads za mkoloni,kwenda uko ni kwa treni
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Aiseee!
     
  6. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    .....This is too much......!
     
  7. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii Kali aisee...New Bagamoyo Road imepambwa na bendera za CCM , vibanda/maduka wamiliki wake wamepewa ths 20,000/= ili kupeperusha hizo bendera.....
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    This is serious!
     
  9. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    ni ajabu wadau mliofika mjini {posta] je kuna bango linaloonesha chuo kikuu cha dodoma na ujumbe wa chuo kikuu cha dodoma fahali ya tanzania chagua ccm tunaomba kujua kile chuo ni cha watanzania au ni cha ccmaaaaaaa/
     
  10. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Lo!
    Hivi sasa serikalini hali ni ngumu. Wizara zinalia hamna pesa. Swali pesa zimeenda wapi? Jibu kwenye kampeni za CCM. Baada ya EPA mwaka huu tujiandae kupata jina jingine walilotumia CCM kuiba pesa za walipa kodi na kuzitumia kwenye kampeni zao.
     
  11. m

    muje Member

    #11
    Sep 5, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh!
     
Loading...