Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM inavyojibadilisha kueleka kufa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Joblube, Jul 16, 2012.

  1. J

    Joblube JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wanajami chama CCM kinaelekea kubaya: Kilianza kama ifuatavyo:

    1. CCM=Chama cha Mapinduzi
    2. CCM=Chukua chako Mapema
    3. CCM= Chama cha Magamba
    4. CCM=Chama cha Mabwepande
    5. 2015 CCM itakuwa ni chama gani
     
Loading...