Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM hili la Jangwani ni kosa la kiufundi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sungurampole, Jun 10, 2012.

  1. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jana CCM mlieenda Jangwani na nyie mkatoa yenu.

    Sii siri move hii ililenga kujibu mapigo ya Chadema ambao walitinga hapo Jangwani na M4C.

    Wanavyosema wajuzi wa kabumbu wanasema katika makosa timu inaweza kufanya
    ni kukubali kuiga mchezo wa mwenzako ukiwa unacheza naye iwe ni pasi ndefu, fupi,
    mchezo wa kasi, polepole au mipira ya juu n.k.

    Sababu ni wazi kuwa wewe utajikuta mgeni katika kuutumia kikamilifu ile style.
    Haya ndiyo yalityowakuta CCM jana Jangwani.

    USHAURI: CCM kuweni wabunifu msiingie mtego wa kufuata kila wanachokifanya CHADEMA.
    Si lazima wakisema Vua Gamba, Vaa Gwanda na wewe Useme Vua Gwanda, Vaa uzalendo
    Kesho wakianza maandamano nanyi mtakaandamana?
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,792
    Likes Received: 4,666
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  3. mchadema

    mchadema JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ukifuatilia kwa undani utakuta wote waliohudhuria ni ndugu wa viongozi wa ccm ambao wanajua ni nini wanachofaidi kwa kuwashabikia.....ila kwa wazalendo ni vigumu kuwakuta katika mikutano ya chama kilichopoteza dira na kuchochea ugumu wa maisha ya watz.
     
  4. j

    jembe la kigoma Senior Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :A S 20:Nyinyiem mmeishiwa mbinu,sera na ubunifu,sasa mmebaki mnakopi na kupest:painkiller::angry::majani7:
     
  5. J

    Joachim Morgan Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kumbe kusingekuwa na magari hata robo ya watu wasingelikwenda. Hii inatoa picha kwamba ndugu zetu CCM wanatumia pesa nyingi kuwaelimisha watu mambo yaliyoyafanya baada ya mambo kujieleza yenyewe.

    Kama umejenga nyumba kuna haja gani ya kuitagaza kwa majirani na wanao ili hali nyumba ni yako lasivyo nyumba si yako ila unatafuta sifa ambazo si zako.

    CCM walipaswa kufanya kazi zionekane na si kuita watu na kusema tumefanya hivi, wakati bado kuna watumishi hewa, mgao wa umeme, hakuna maji, elimu mbovu, ajira za kujuana na rushwa nje nje.

    Kwanza malizeni au punguzeni hayo matatizo ndo mrudi kwa wananchi na sio kupoteza pesa zenu kwa mambo yasiyo na tija.
    Pesa mliyo poteza jana mngeweza kuitumia kufanya mambo ya maendeleo.
     
  6. Dangire

    Dangire JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Breaking news! CCM yafia 'chadema square'. ukweli ni kuwa hawaziwezi pasi na soka safi la ki-bacelona linalochezwa na chadema. wamezoea kubutua tu! watapigwa magoli meeeeeeeengi.
     
  7. Dangire

    Dangire JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hayo magari ya green acres ni msala huo! magari ya shule ni ya shule, madereva walinogewa na pesa za magamba, wakaiba ruti.wanalo hilo!
     
  8. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,399
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    Inasikitisha sana.. nashindwa kusema.
     
  9. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Na hiyo ndiyo tofauti kati ya CDM na CCM
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    Hadi Mjukuu wa kitwana kondo naye aliudhuria pale,alikua na fujo sana azania enzi hizo anakuja na benzi anapakia wachumba wa jangwani na zanaki tu!
     
  11. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    tukana basi
     
  12. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tuache unafiki; ccm walichemka. Wangalikua na nafuu yao wasingalitaja cdm.
     
  13. M

    MTENGE Member

    #13
    Jun 10, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Litasanuka tu, wiki hii utasikia mimi sikupewa posho yangu, mimi nilipewa nusu, wenye magari nao wataanza kuvamia ofisi zao kudai pesa, vuta pumzi utasikia mimi nilifanya route 5 nimelipwa 2
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,391
    Trophy Points: 280
    Haya ni makosa ya nape,tafadhali apewe wazee wa kumshauri.
     
  15. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mods wanapiga ban!, tumeomba sana jukwaa la kuwa huru kutukana wase', n,.e, hawataki, daah!
     
  16. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kweli hili kosa la kiufundi hata hii ya kukodi magari na kuleta watu mhhh ni tofauti na mikkutano ile watu wanaenda Voluntarily kwa miguu yao Kova alijua ccm wanasomba watu na magari ndo maana hata hakuhangaika kuhadharisha watakamata mtu atakayeonekana anaandamana
     
  17. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Green Acres inamilikiwa na gamba moja diwani Magomeni.
     
  18. T

    TUMY JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itikadi na uenezi.
     
  19. MGOGOHALISI

    MGOGOHALISI JF-Expert Member

    #19
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Hawana jipya ndo maana hawaishi kuiga.
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,161
    Likes Received: 9,853
    Trophy Points: 280
    Kikwete na Pinda kwa nini hawakuhudhuria Mkutano wa magamba yao? au ndiyo wamenyoosha mikono juu kwamba magamba iko ICU inasubiri kuzikwa tu.?
     
Loading...