Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM, haya matendo yenu yanaudhi sana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by figganigga, Dec 17, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,026
    Trophy Points: 280
    Nyie mumetuharibia nchi yetu kwa kuendekeza rushwa ubadhilifu na upendeleo.

    Tukisema tuwaelimishe watu vijijini mnawambia wasitusikilize eti sisi ni wapinzani hata kama kitu kinacho ongelsio siasa,na wao kwa sababu mliwanyima elimu wanakubali.

    Nawaomba muache kuwapotosha wananchi, acheni kutumia polisi kama kiungo cha ccm. Tuacheni tuende vijijini vijijini tukawambie wenye nchi kwamba nchi CCM imewashinda na wameikabidhi kwa matajiri na wageni.

    Mia
     
Loading...