Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm haina kiongozi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by andrews, May 27, 2012.

  1. a

    andrews JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    kwa kauli za nape inaonesha hakuna kiongozi madhubuti ndani yake.
    1.hakuna fisadi aliyeadhibiwa hata mmoja sababu ndio walioweka ilipo ccm
    2.nape hajui anawakilisha chama kipi maana ndani ya moyo wake ana ccj.
    3.ukimfuatilia nape anajitangaza yeye badala ya chama hakuna alilohaidi
    hata moja limefanyika.
    4.badala ya kujikita jinsi ya kujiandaa baada ya uchaguzi 2015 yeye anapoteza muda mwingi kuangalia chadema wana mikakati yao na kuikopy mfano mzuri vua gamba vaa uzalendo( ujinga mtupu )
    5.kupoteza muda mwingi kujibizana kwenye mitandao na magazeti
    6 hatuelezi wana ccm mbona uwt imekufa,wazazi imekufa uvccm imekufa.
    7.kujiona yeye bila nguvu ya wana ccm wote anaweza kukipeleka chama kwenye daraja jipya.
    8.kutowasikiliza waasisi wa chama kuona wamekosea wapi ili wajikomboe
    ​na kwa mtaji huu naomba niseme wazi huyu ndie anayeimaliza ccm kabla ya 2015 alamsik.
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Bin noor
     
  3. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Think Tank (s)....................??????????
     
Loading...