Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM,CCM,CCM Zimebaki kanuni ngapi za kushinda?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NIMEKIMBIA CCM, Nov 6, 2011.

  1. N

    NIMEKIMBIA CCM Senior Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Da namshukuru mungu kwa kuniondoa kwenye hk chama cha matapel
    kama ctakosea kuna kpnd nlickia ccm wanadai wame2mia njia moja katika kupata ushnd na kusema zimebaki 14.
    Kwa akil nlizojaliwa wameshaanza ku2mia hata hzo 14,ikiwa ni pa1 na kudhoofisha wapinzani lakini imefua dafu,mfano
    ku2mia polic vbaya,kuiba kura(hi hawawez tena kama hawamin wajarb 2015),kuzuia maandamano ya haki,kuuwa wa2 kule arusha ili wanachadema watishke,na wakamua kumbambkzia shujaa LEMA kesi kwa kuzani anaogopa lupango,sasa imekula kwao kwani yeye ndo alijpeleka,na akafanikiwa kujua maovu meng ya serkali,NA SASA Polc wanambembeleza akubali dhamana(nahc wame2mwa na ccm-bada ya kuona uchafu wao unazd kujulkana huko lupango)
    ndugu zangu wanajami tuhakikishe 2namuiga mh lema kwa alyotuonesha,SWAL LANGU,HIVI HAWA CCM WATAKUWA WAMEANDAA MPANGO Upi sasa?MAANA NAONA WAKO KIMYA WAMEBASE KUUMBUANA WENYEWE KWA Wenyewe 2.
    Nawaslsha
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    wana plan A,B,C hadi Z hivo usishangae,
     
  3. CHIETH

    CHIETH Senior Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Under democracy one party always devotes its chief energies to trying to prove that the other party is unfit to rule - and both commonly succeed, and are right. CCM is trying to make Arusha people believe that CDM leaders are Arrogant and cant rule this country. People are eye-opened this time and there are not ready to be fooled with these cheap politics of CCM.
     
  4. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,261
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Kuua wapinzani kwa njia mbali mbali kama vile sumu,ajali, risasi, kunyonga kama walivyo mnyonga yule wakala wa Chadema kule Igunga. Hawa ni washenzi hawaishiwi na mbinu chafu. Lakini mwisho wao umefika kwani wameshaanza kuhujumiana wenyewe,mpaka 2015 tunahitimisha anguko kuu la hawa mashetani
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwisho wa ubaya ni aibu kwahiyo hii kuumbuana ndo mwisho wao
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    2015 hawatafika wataanguka kabla ya hapo
     
  7. n

    nyandaojiloleli JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ccm itakufa muda si mrefu.
     
  8. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2013
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kesi ya Lwakatare ni mbinu mpya
     
  9. R

    Rweye JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2013
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,718
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    ya Rwaka ni mbinu za mwisho kuelekea kukubali kushindwa ila pia niwapongeze CDM make kweli wamekwepa gunia la mishale
     
  10. BLESS MIHILA

    BLESS MIHILA JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2013
    Joined: Dec 22, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    bado wazikwe tu
     
  11. s

    scart Senior Member

    #11
    Mar 20, 2013
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sio leo wala kesho
     
Loading...