Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CC inanguvu kuliko BUNGE na BALAZA LA MAWAZIRI kwenye maamuzi ya kitaifa.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by William Mshumbusi, May 18, 2012.

  1. William Mshumbusi

    William Mshumbusi JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 864
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Huwenda CC Ya ccm ndiyo yenye watu wenye msimamo kuliko ata wabunge na Mawaziri kwani maamuzi na maazimio yao ndiyo hufuatwa.

    Je unazani ni kwanini huwa hawapuuzwi kama wabunge na mawaziri.

    CC imesema selikali mbili
    CC Imesema ruksa mgombea binafsi
    CC Iliniamua hatima ya baraza la mawaziri
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    mwenzangu wewe ni mwenyeji wa mkoa gani bongo hii?...nakusihi uache ukabila maana ni sera iliyopigwa vita na Mwalimu tokea enzi ya uhuru!
     
Loading...