Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cardinal PENGO ANENA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bushman, Sep 4, 2011.

  1. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Pengo anasema ni usaliti kulinda utukufu wa watu wachache huku ukiangamiza wengi,amesema hata kama ni yeye asionewe haibu,alikuwa anazungumzia maswala ya ufisadi na madawa ya kulevya ktk ibada ya shukran kanisa la kristu mfalme tabata,source tbc leo
     
  2. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tunamsubırı mıda ya saa 9 alasırı maeneo ya mwananyamala leo pia atakuwepo hapa kutoa sakramentı ya kipaimara.
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    yes , this is a piece of moral obligation and responsibility

    i conquer
     
  4. M

    Madaraka Amani Member

    #4
    Sep 4, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni sawa sawa kwa Kadinali Pengo kuzungumzia madawa ya kulevya kwa sababu kizazi cha watanzania kinaangamia. Lakini mafisadi nao baadhi yao ni waumini ..... ni miogoni mwa kondoo unaowachunga hebu wakazie buti huko huko kanisani
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,542
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    I hope the same standards apply to the church he leads as well. As one of church princes, Kanisa la Tanzania lisilee takataka ambazo zinalitingisha kanisa karibu ulimwengu mzima. Na ili maneno yake yawe na ukali wa msumeno, haki anayoiongelea ifanyike na serikali, kanisa liwe la kwanza kuitekeleza miongoni wa watumishi na waamini wake.
     
  6. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    pengo amenena,serikali isione aibu kwa ajil ya maslahi ya wachache!,wakati wengi wanaangamia!
     
Loading...