Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Car for sale 2.8 mill

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mrekebishaji, Nov 6, 2011.

  1. M

    Mrekebishaji Senior Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wana jamvi,
    nina shida sana ambayo inanilazimu niuze gari yangu kwa bei ya kutupa, nauza Tshs 2,800,000. Ni Nissan Skyline, ipo sinza mugabe kwa sasa. imetengenezwa mwaka 1995, imetembea km 165,270. Piga simu 0763 894508. anagalia picha
     

    Attached Files:

  2. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    cc ngapi?
     
  3. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Vipi kuhusu engine ina hali gani?ac,cd,colour yake na vingine vinavyoweza kutushawishi na kutuvutie tununue.
     
  4. M

    Mrekebishaji Senior Member

    #4
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hiyo gari in cc 1994. ina AC, CD machine ipo safi. kuhusu bei haipungua. Hapo ni kutokana na shida niliyonayo ndio maana nafanya hivyo. kama nilivyosema, mwenye kuhitaji apige 0763 894508
     
  5. MKOBA2011

    MKOBA2011 Senior Member

    #5
    Nov 6, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo 1994 ni CC au mwaka wa kutengenezwa?
     
  6. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkuu mbona kama ipo garage ? inatembea ? kama mtu niliyouza magari kadhaa hebu mtafute kijana aoshe injini uchafu wake utakimbiza wateja au kushusha bei.
     
  7. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Daah nissan kwa hiyo bei sishangai. It means spare hakuna imemshinda mwenyewe anaamua auze bei ya hasara
     
  8. M

    Mrekebishaji Senior Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mtu ukipata fursa ya kuiona utafanya maamuzi mazuri zaidi. ni hapa Siza Mugabe. Uzuri kitu ukiona mwenyewe na unaweza kupata ushauri wa wataalamu ni jambo jema.
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    kakwambia nani nissan haina spare mkuu??
    Nissan haina spare fake na spare zake sio za buku 5 kama corolla zenu mkuu........nissan heshima tupu, ukifunga spare unasahau kabisa.
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    mkuu, watu wanaojua magari hawaangalii usafi wa injini mkuu.
    unawajua wale madalali wa Lumumba?? wale ndo wanapaka magari mafuta ili yang'ae........ukiingia kichwa kichwa inakula kwako.
     
  11. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu hizo km kama nyingi kidogo, itakuwa na hali nzuri kweli?
     
  12. M

    Mrekebishaji Senior Member

    #12
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    jamani gari uhakika. mwenye nia aje sinza mugabe. hata kama kuna m2 nyingine ukimalizia nakupa kadi ya gari
     
  13. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    WABONGO WENGI HUUZA VITU VYAO WANAPOONA UBOVU .hiyo kitu ipo vizuri
    kweli
     
  14. M

    Mrekebishaji Senior Member

    #14
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kuhusu kuwa kitu ninaweza kuwa kibovu. hilo nakuhakikishia kuwa gari ni nzuri. ila kwa kawaida utakuja na fundi akuangalizie kama wewe si fundi
     
  15. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #15
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    bei iko chini sana hii mkuu. Hivi unajua kama doller imepanda sana? Gx100 sasa hivi huwezi ingiza hapa nchini in less than 9m!!!
     
  16. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #16
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Samahi Boss hii kitu ni automatic ama ni manuali?
     
  17. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #17
    Nov 7, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kitu chochote cha kuuza lazima kiwe 'presentable' ndio maana unaingia kichwa kichwa pale Lumumba wanajua wateja wanapenda nini.
     
  18. M

    Mrekebishaji Senior Member

    #18
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ni automatic
     
  19. Tumaini Jipya

    Tumaini Jipya JF-Expert Member

    #19
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimemshangaa huyo Mheshimiwa,kuna watu humu wasione mtu anauza kitu basi watu wengine hukurupuka kwa taarifa wasizo na hakika nazo just to show kwamba they are also informed!!
     
Loading...