Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Caption Please

Discussion in 'Jamii Photos' started by Amavubi, Dec 17, 2011.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    Nape.jpg

    Tafadhali toa maon yako kuhusu picha hii...ya kwangu nalinganisha na hoja ya mahips iliporushwa picha ya Nape na Mnyika
     
  2. driller

    driller JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    sina maoni zaidi ya kumshangaa tu huyo jamaa na dgri zao za kuchonga..!
     
  3. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    "Hongera mwanangu, japo degree yenyewe ndo ya hivyo hivyo lakini cha msingi ni kwamba umeipata, hao wanaosema sijui ooh ya kupewa au sijui kahonga watajiju, raha jipe mwenyewe mwanangu, hii ndo raha ya kujua kupiga shortcut, unakuwa mwana si hasa halafu degree zinakufata kitandani"
     
Loading...