Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cabinet Baada Ya Lowassa: Waziri Mkuu Mpya Atakuwa Nani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by FDR Jr, Feb 7, 2008.

  1. F

    FDR Jr JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2008
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu hapa JF,mpaka sasa tunaelekea saa nne asubuhi hatujapata latest za huko Dodoma.

    Tunawaomba wakuu akina FMES,MWKJJ,HALISI EngineerM na wengineo mtupatie kinachojiri huko kwa ukweli na uwazi na kwa speed kali sana. JF inawategemea.

    NINAREJEA HOJA YANGU,NINAWAULIZA NINYI WAN JF WOTE ,KTK HALI HII TETE NI VEMA TUJIULIZE NI NANI ATAKAYEMFAA Mh.RAIS KWA NAFASI YA UWAZIRI MKUU.

    JE NI LOWASSA? AU WASSIRA? AU MALECELA? gENERAL NGWILIZI? MUNGAI? MWANDOSYA? KIMITI/PINDA? KAPUYA? MASHA? NCHIMBI? NGASONGWA? MEMBE? NAGU? OR MAGEMBE?

    NINADHANI KTK MAJINA HAYA NILIYOYATAJA KUNA JIBU SAHIHI KWA KIKWETE.

    KILA LA HERI MH. RAIS

    WAN JF TUPATIENI SHULE KWA UWAZI NA UKWELI.
     
  2. M

    Masatu JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wote hawafai. Apewe MEMBE
     
  3. m

    mwenekapufi Member

    #3
    Feb 7, 2008
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MEMBE ni bomu lilelile la ufisadi. Mwandosya poa.
     
  4. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hivi akimvuta shati Salim A Salim na kumwambia kutushirikiane tuikoe nchi patakuwa na kasoro?

    au suala la dini linaweza kuchafua kwa kuonekana viongozi wote waislam?
     
  5. F

    FDR Jr JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2008
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KTK ORODHA YANGU KUNA WAISLAMU NA WAKRISTO,KOSA LANGU NI WAZANZIBAR

    NAIBORESHA KWA KUMTIA HAPO -DR.HUSSEIN MWINYI NA MOHAMED SEIF KHATIBU NA SHAMSI VUAI NAHODHA.HUKU BARA NINAMUONGEZA MUONGOFU JOHN POMBE MAGUFULI

    NI SHERIA YA NCHI KUWA PM WA TZ NI LAZIMA AWE MBUNGE WA KUCHAGULIWA JIMBONI.

    LOWASSA- NI CURRENT PM WETU,KAMA KUNA NAMNA YA KU SURVIVE KTK HILI BASI AENDELEE KWANI KASI YAKE KIUTENDAJI INAFANANA NA SLOGAN YETU.TATIZO MOJA KUBWA,EL NA JK NI WATU WENYE KARISMA PAWA INAYOSHABIHIANA 1995 HE WAS Na.1 TO UVCCM KAMA SI jkn KUINGILIA KATI, HIVYO KUWAWEKA KTK ZIZI MOJA INAKUWA KAZI SANA

    MALECELA-NAHODHA ALIYESAFIRI NA MELI KTK HALI ZOTE NA SURVIVOR WA SIASA ZETU,NJIA UPATANISHAJI WA MAKUNDI NDANI CCM,X-PM,NA ANAWEZA KUMSAIDIA JK KWENDA 2010 IKATOSHA.

    WASSIRA- HAPA NA WENGINEO WA HUKU BARA NIWAACHIE NINYI WAJUZI WA MAMBO MSEME YENU.
     
  6. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2008
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hivi tumekosa watu mpaka turudi kwenye mitumba? Hao wazee walishatimiza majukumu yao na sasa vijana wapewe nafasi ya kuongoza.

    Kwa utendaji ninaouona toka kwa PM na baraza la mawaziri naamini vijana wengi tu wanaweza kufanya hizo kazi kwa ufanisi mkubwa.

    Blair alikuwa na miaka mingapi alipokuwa waziri mkuu? Muhimu ni kuwa mwepesi wa kuelewa, kukubali kujifunza na kuwa na wasaidizi wanaofaa.
     
  7. F

    FDR Jr JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2008
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NASIKIA KESHAJIURURU MZEE lOWASA
     
  8. J

    JokaKuu Platinum Member

    #8
    Feb 7, 2008
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,773
    Likes Received: 968
    Trophy Points: 280
    ..Prof.David Mwakyusa.
     
  9. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    In otherwords wewe hutaki VIJANA wapewe nafasi

    Hutaki watu wenye mawazo mapya wapewe nafasi

    Hutaki kuona watu wapya

    wewe unataka kurecylce hivyo vizee ambavyo vimekuwa madarakani tangu enzi hizo

    halafu unataka wana JF wakuchukue serious

    hivi ushacombine umri wa hao uliowataja hapo juu?

    kama sikosei roho itakuuma sana ukisikia KINGUNGE naye aamua kujuzulu


    what a joker!
     
  10. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2008
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Atakuwa Wasira.
     
  11. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    whats so special about kile kizee?
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,860
    Likes Received: 9,413
    Trophy Points: 280
    Prof Mwandosya
     
  13. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2008
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Hawezi toka Visiwani na ni lazima awe Mkristo!
     
  14. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #14
    Feb 7, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,940
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Wapo wengi tu wenye kuweza kushika madaraka hayo. Mimi ningependa awe mwanamke, na hasa hasa awe ni Mama Kilango
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2008
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Haya watabiri na wabashiri na wachambuzi na wagunduzi na wachangia hoja.

    Jee, Waziri Mkuu Mpya Atakuwa Nani?
     
  16. Bangusilo

    Bangusilo Senior Member

    #16
    Feb 7, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nitakuwa mimi
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2008
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    wewe tayari ni kafara "bangusilo"
     
  18. J

    JokaKuu Platinum Member

    #18
    Feb 7, 2008
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,773
    Likes Received: 968
    Trophy Points: 280
    kichuguu,

    ..Mama Kilango elimu yake ni ndogo kuweza kuwa waziri mkuu ktk zama hizi.

    ..waziri mkuu ni mtu ambaye most likely atakuja kuwa Raisi wetu.

    ..Naona safe candidate ktk cabinet ni Prof.David Mwakyusa.
     
  19. M

    Mkuu Senior Member

    #19
    Feb 7, 2008
    Joined: Jan 1, 2007
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ditopile Ukiwaona Mzuzuri
     
  20. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2008
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mwakyusa hafai hata kidogo,hameshindwa kusimamia wizara ya afya.
     
Loading...