Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

C.N.N habari za kibaguzi..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Don Calvino, May 30, 2012.

  1. D

    Don Calvino Senior Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kumekuwa na habari nyingi muhimu za dunia ya tatu (3rd world countries), ila utakuta C.N.N na vituo vingine vya habari vinaona za kwao kwenye habari za kimataifa ni muhimu kuliko hata kuonyesha na kuweka za Africa.Mfano mlipuko wa Kenya juzi sijauona kuongelewa hata kwenye tovuti yao ya cnn.com
     
  2. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,501
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Ndio maana uwa siifagilii CNN na ni mara chache kuiangalia kwani uwa hawatoi uzito hata kidogo kwa habari zinazohusu Africa. Sio kama BBC ambao coverage yao kwa mambo ya Africa in nzuri kabisa!!!

    Tiba
     
  3. D

    Don Calvino Senior Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Al jazeera wana ubora katika usawa wa habari,ukiangalia pia ni kama hawafagilii news za U.S, maana wamelenga nchi za kiarabu,asia n.k.Na huko ndipo kwenye news za kusisimua..
     
  4. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Kila chombo habari kina sera zake na malengo ya mmiliki. Kinachotakiwa ni vyombo vyetu vya habari vizidi kujiimarisha na kuwa na wawakilishi sehemu mbalimbali katika Africa, EA au ko kote duniani ili kuondokana na utegemezi wa kupata habari toka vyombo vingine ambavyo vina mlengo fulani.

    Pole Don Calvino, lakini habari si ndio umeshazipata au lazima ziandikwe na CNN ndio uamini?
     
  5. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    CNN ipo kwa ajili ya propaganda za kimarekani, na haiko kama unavyodhani kukuletea habari za ulimwenguni.
     
  6. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ..................mtafiti, anaripoti matokeo !
     
  7. Sunday Ngakama

    Sunday Ngakama Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nimeshakata mguu huko Cnn
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi hata huu mkuano wa AfDB unaoendelea Arusha wanaufanyoa coverage?
     
  9. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,881
    Likes Received: 1,440
    Trophy Points: 280
    Utegemezi utegemezi utegemezi si mzuri. Hakuna mtu aliyemzuia mwafrika/nchi za Afrika kuanzisha chombo chake cha habari na kuweka wawakilishi dunia yote ambao watafanyia coverage vitu wanavyotaka waafrika. Yupo?
     
  10. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Inatia uvivu hata kuchangia yaaani.......aliyekwambia vyombo vya habari huwa ni kwa ajili ya faida ya jamii ni nani?????

    Tafuta kitu inaitwa "Critical theory/ theorists" then specify the role of media ndo utajua falsafa behind media mkuu angalia hata ya hapa nyumbani tu kwa kuanzia angalia magazeti yanayohusiana na vyama vya siasa utaanza kupata mwanga then tafuta hiyo maneno hapo juu

    Pole kwa kuchelewa kujua uhalisia.......mkuu Pasco@ please complement knowledge.......
     
  11. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Media zetu za hapa hazijaifanyia ndio mnataka CNN wawafanyie, embu niambie kama hapa JF kuna Post ya huo Mkutano. Jitambueni ndo mtatambuliwa na wao wanalipa kodi jamani
     
Loading...