Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

c mchezo!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by korino, Mar 22, 2012.

  1. korino

    korino JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mwenzenu nimeishiwa hadi pesa ya kununua gazeti du! ajira ngumu du! mliopata msitusahau jamani wenzenu
     
  2. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    ok, pitia ofcn kwe2 uwe unakuja kusoma, yakwe2 yana vacancies mpka pande za kwa obama bay!
     
  3. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 934
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    ndo maisha mtu wangu one day yes usijali
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Uliambiwa usomee ualimu ukajidai tozi,haya sasa,komaa na hyo political science yako.
     
  5. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Usijali mkuu, ipo siku mambo yatatiki
     
  6. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Mwaga CV chap chap tuku link
     
  7. a

    anily Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aliyekwambia uwe unanunua magazeti ni nani!? Chukua maujanja kwa wazoefu kama sisi, ngoja nilueleze inakuaje.....

    "Tafuta kijiwe cha magazeti kairbu cha kwenu, kajenge kaurafiki na muuza magazeti, then unaendazako na mia mbili unapata nafasi ya kupitia magazeti yote..........mapema kabla magazeti hayajanunuliwa yote, kama kuna position una note down au sometimes mara mojamoja sana ndio unanunua.......hela inayobaki kanunue stamp"
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kaza msuli ndugu yangu.
     
  9. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,654
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Account empty sina hata hela ya vitabu, bado niko kwa baba na baba yuko kwa babu...dah msoto ni noma
     
  10. korino

    korino JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    tuku link ndo kitu gani hicho?
     
  11. UKWELIWANGU

    UKWELIWANGU Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    kaka hao waliopata wameshatusahau maana wanajiona wao wameshafika hawakumbuki kuwa katika maisha kuna kupanda na kushuka.

    kinancho takiwa tusife moyo tuendelee tu kuhangaika kwa kusambaza barua zetu ipo siku mungu atasikia kilio chetu.

    Hata kama Mtu ulikuwa unamsaidia kwa hali na mali , uliyekuwa unamsaidia akipata kazi tu anakusahau kabisaa.

    ''Nilichogundua kuwa urafiki shuleni (vyuoni) tu mukimaliza urafiki unakuwa wa mashaka .i.e unaisha''


    I WILL KEEP ON FIGHTING( THROUGH APPLYING) AM NOT GIVING UP
     
  12. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ukiwa na mawazo hayo kuwa lzm uajiriwe utasota milele,kijana soma alama za nyakati,tatizo vijana wa tz hatujafunzwa kuwa na plan B kama A inakua tafu,ajira za siku hizi kigezo sio "what do u know" lkn ni "who do know",tutaumia sana kama hatuna ndugu wenye nafasi maeneo flani,naamini kijana msomi ana options nyingi kuliko yule ambae hana elimu,unaweza tumia elimu yako kuwa hata consultant,ofisi chumbani mwako.
     
  13. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Usitegemee rafiki yako wa zamani akakubeba,labda kwa muda mfupi tu,mafanikio yanatufanya tubadili marafiki tuwe nao wa level zetu,ni kwaida sana,wala usiwalaumu,kwa hiyo kama hao rafiki zako wa shule mlikua level moja na wao wako njema sasa,usitegemee wakataka ukaribu na wewe kamma wewe hauko njema kama wao,we tulia piga michongo yako,watakutafuta tu.
     
  14. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mtatungoja milele na mtakufa bila kelele kama walivyokufa wafuasi wakibwetele! ckiza dogo ukipata kazi fanya yafuatayo, jenga fasta, wekeza-biashara au hisa, saidia ndgu kwa sana! then sasa wakikutema job we ndo unapata muda wakufuatilia rosa na fuso bus zako za hapa town trip!
     
  15. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Kutafuta ajira ni degree nyingine wadau, lazima ujiandae tena degree bila ya boom, na kama una girlfriend ukichelewa kupata kazi tu anakumwaga as hawawezi kuvumilia hawa wenzetu kucheleweshwa harusi, sasa na bila ajira utamuoa vipi zaidi ya kuachia wenye uwezo wamuweke ndani fasta wakati bado anasaka ajira polepole
     
  16. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,339
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    we are sailing under the same boat.
     
  17. m

    mkatangara Member

    #17
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii mbinu niliitumia mimi na ikanisaidia kupata kazi Mkoa wa Mwanza, Nilimwambia ukweli jamaa flani muuza magazeti kijiwe chake kilikuwa karibu na home mitaa ya sinza mwanzoni nilikuwa namtoa pesa kidogo baadae akawa rafiki yangu yaani jamaa alikuwa frend kiasi kwamba hadi akajua kazi nilizokuwa natafuta, na hadi baadae nikawa sitoe fedha na siku nyingine niliposhindwa kwenda alikuwa ananiandikia kazi zilizotangazwa na anuani za kupeleka barua. Yaani si uongo huyo jamaa alinisaidia kupata kazi ninayofanya sasa kwani niliiona kupitia kwake. Hadi leo jamaa anauza magazeti palepale na kila nikija dar namtafuta tunabadilishana mawazo na mara nyingi namtoa fedha. yaaani he is still my friend. Tumieni njia hii, wauza magazeti wengi ni waelewa sana especialy wanaokaa vijiweni sio wanaotembeza
     
Loading...