Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Busu la Kikwere.....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Masanilo, Oct 20, 2011.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Jana jioni nikiwa na kazi muhimu umeme umenisumbua sana ile kukatika katika mara kadhaa kwenye majira ya jioni ilikuwa ni kero kubwa. Ilinifanya nikumbuke shida yote hii ilianzia kwenye Richmond. Iwapo ile tume iliyoongozwa kwa Mbwembwe na Dr Mwakyembe na Makamu wake Stella Manyanya ingefanya kazi yake na kuweka ukweli hadharani basi tusingefika kuingia kwenye hizi shida za umeme wa mgao kwa taifa hili lenye zaidi ya miaka 50 ya uhuru ifikiapo Dec 9 mwaka huu.

    Mwakyembe na Stella Manyanya kwa sababu zao, kuna taarifa hawakuweka wazi, shida ya umeme imeendelea kuwepo mpaka sasa, nafasi zao zina wasuta hawakuwatendea haki watanzania wenzao kwa kutumia kodi yetu. Sawa Mzee wa Monduli aliachia ngazi kwa kustaafu kutokana na ajali ya kisiasa.

    Lakini bado tuna shida ya umeme na jamaa hawa Dowans na Symbion wamezaliwa. Hii ni kutokana na kukosekana kwa uzalendo wa ile kamati kuficha baadhi ya taarifa muhimu kwa taifa. Matokeo ya hawa jamaa kumpa shavu Mh wa Msonga naye amewapa mabusu Mwakyembe kwa kazi ya kinafiki ni naibu waziri wa miundo mbinu na ujenzi na busu la Stella Manyanya eti Eng ni Ukuu wa mkoa wa Rukwa lol! Kwa kazi nzuri ya kuficha ukweli kwenye serikali ya kisanii.

    Tabia ya kusema kile wasichoakiamini mioyoni mwao, bali kufurahisha wasikilizaji hiki ndicho kinachomsumbua Mh Mwakyembe ooohh nataka uawawa! Mnafiki huyu, Mimi nimewekewa sumu, ooohhh mimi kwangu ni muongo anatafuta faraja ya moyo wake kwa kutulaghai watanzania kwa kuficha kwake taarifa muhimu za uchunguzi wa Richmond

    Binafasi sina msamaha na ile kamati

    Tanzania haitakiwi iwe gizani, leo hii thamani ya shs yetu inashuka, inflation inakaribia kuzidi ile ya Zimbabwe, kumbukeni hao jamaa hawana hata mgao wa umeme.

    Nina hasira sana na hizi taratibu zetu za kimfumo.

    Rev Fr Masa K
     
  2. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,156
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    chama cha magamba wote ni watu wa ovyo sana, hakuna unafuu kwenye magamba... yaani badala ya kusonga tunarudi eti tumethubutu tumeweza. lakini wadanganyika ni wajinga pia... umeme kila siku umeme tumechoka sasa tunataka umeme wa uhakika.
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Jamaa akiwapa mabusu uwezo wa kufikiri haupo tena! Nnape anafurahia busu kutoka kwenye UDC masasi Hadi uenezi magambani
     
  4. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Binafsi Mwakyembe kwangu ni janga la kitaifa kama walivyo Magamba wote.
     
  5. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kaaz kwel kwel! Huo upuuzi na kuficha ficha mambo na kubebana ndiyo umetufikisha kwenye matatizo haya ya sasa na bado tunapalilia matatizo makubwa zaidi ya kimfumo. Tutaanza kurithishana uongozi wa juu wa kisiasa na wa vyama, mwisho wa siku ni kuendelea kufichiana maovu na hali ya watanzania masikini kuendelea kuwa mbaya.
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nimekuwa nikiona humu JF wengine wakimsifia Mwakyembe na wengine bila haya wakimpigia chapuo Mamvi 2015, ishu nyengine kwa kweli tunazikriet sisi wenyewe kwa uvivu wetu wa kufikiri na kufanya maamuz sahihi. At least 30% ya watz wangekuwa na utamaduni wa kuzishirikisha akili zao ktk maisha ya kila siku tungekuwa mbali sana.
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mtu anayemsifia Mwakyembe ama Yule Mzee wa Urambo samwel Sita nadhani hawana ufahamu na hawa Jamaa ! Membe, lowassa, Mwakyembe na Sita ni msiba kwa taifa
     
  8. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nape mpuuzi kama wengne ndani ya ccm.
     
  9. V

    Vonix JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,432
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Polepole mkuu sasa hivi utaambiwa si great thinker kwa kuwasema hawa akina Mwakyembe,Sitta na wale wapambanaji eti wa ufisadi kumbe ni njaa tu wanayoipigania.Hivi inatakiwa kiwango gani cha elimu ili mtu aelewe kuwa Hawa akina Mwakyembe,Sitta na wenzao mwisho wa sku walitusaliti???walikuwa na kipele wakaambiwa wakipeleke hospitali wakaataa,leo limekuwa jipu tena kubwa wanalalama,issue hii ya umeme wala isingefika hapa tunapolazimika kuilipa dowans na bado umeme sio wa uhakika.Dawa ya tatizo ni kulitibu na sio kujalibu kulitibu kiujanja ujanja kwa maslahi binafsi.Kwangu mimi hawa ni wachumia matumbo tu,bado nchi hii hatujapata watu wenye uchungu na nchi hii,kibaya kinachotughalimu ni kufichiana maovu ndani mfumo huu ulioasisiwa na ccm,Mwakyembe hakutaka kumtaja kiongozi wa nchi eti kwa kuhofia serikali ingeanguka hapa kwa maslahi ya nani???Sitta nae akafanya sarakasi za aina yake pale bungeni kuzima suala la richmondi kuendelea kujadiliwa leo analalama dowans isilipwe,hawa ni wasomi wazuri wana digrii za kueleweka nadhani hapa jf wangekuwa na heshima yao sana,isitoshe ni wanasheria duuuu!!!!!!hapa tukubali tu kuna laana inayotutafuna,kuondokana na hilo maombi ya kuomba na kufunga nchi nzima.
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Thanks Vonix!
     
  11. T

    Topical JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Never believe official version in most cases..

    And that what happens kwenye hiyo report yao..offical version imeficha reality
     
  12. m

    mkanyila Member

    #12
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Viongozi wetu wanapopewa wadhifa hufunga midomo nahoja nzito na zenye manufaa. Kwa taifa zinaisha kweli tuinahitaji kufunga na kuomba.
     
  13. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Laana ya watanzania na watoto wetu inawaandama. Mwisho wa siku watakufa kama Gaddafi na watasifiwa kwa hiana. Lakini ukweli unabaki palepale kuwa kichwa cha nazi cha bagamoyo kisipo tafuta kichwa kingine cha kufanana nacho kinakachoficha ukweli nina hakika wengi wa hawa tunaowaona mashujaa wa leo wataishia kuwa mashujaa wa jera kesho.
     
  14. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2011
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa ebu tueleze alificha taarifa gani?
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Do your homework buddy!
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Anazijua mwenyewe Mwakyembe, aliwahi kusema hadharani kuwa kuna mambo akiyasema nchi italipuka! Na ataumwa mpaka ayaseme aliyoyaficha, aliyaficha kwa faida ya Jk na magamba wenzie, laana ya watanzania haitamwacha kamwe!
     
  17. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tunao mti tunao twenda nao pole pole....
     
  18. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Nikifikiri hii nchi kichwa kinauma.
     
Loading...