Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Business ya bureau de change

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by FELIPE, Nov 10, 2011.

  1. F

    FELIPE Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Guys nafikiria kuanzisha biashara ya bureau de change, nadhani katika mazingira ya nchi yetu ambayo currency yetu haipo stable biashara hii inaweza kulipa. Chamsingi naomba mnisaidie kujua how does this business operate? wanatengenezaje faida, na unaweza anzisha ukiwa na mtaji kihasi gani minimum?
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Application ya hii biashara inafanyika through BOT ukienda utapewa application form ambayo utapashwa kuijaza as far as i know ni kuwa application fee ni 1,000,000/= unalipia throught TISS transfer pia utahitajika ku-attach sources of funds for the proposed Bureau de Change, Current Business acitivity of shareholders, confirmation from bank or financial institution that the Bureau de Change maintains local and foreign currency accounts.

    Pia utapeleka CERTIFIED COPIES OF:

    (a) Certificate of Incorporation;
    (b) Registration of Business Names;
    (c) Business licence;
    (d) TRA Tax Clearance Certificate for the current business;
    (e) Passports of the proposed applicants; and
    (f) Two certified passport size photographs of each applicant.

    Vitu vingine utakutana navyo kwenye fomu ambayo utapewa kujaza
     
  3. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nafuatilia kwa makini mivhango ya wadau coz I'm also thinking to take this idea into reality

    Endeleeni wadau kutupa data
     
  4. F

    FELIPE Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    asante sana kaka kwa maelekezo yako atleast nimepata pa kuanzia kupata information zaidi, be blessed.
     
  5. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakutakia kila la heri
     
Loading...