Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bus lapinduka babati , watu 50 walazwa, 8 mahututi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by fangfangjt, Apr 8, 2011.

  1. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Zaidi ya abiria 50 waliokuwa wakisafiri na bus la Polepole wamelazwa hosp ya mrara Babati baada ya bus hilo kupinduka. 8 hali zao mbaya RADIO1 STEREO
     
  2. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Mungu awasadie hao majeruhi wapate nafuu na wapone kabisa. Nini chanzo cha basi hilo kupinduka?
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Chanzo ni mwendokasi, dereva alikuwa na hasira, alikuwa ametoka kugombana na mwajiriki wake.
    Source; radio one breaking news
     
Loading...