Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bus la Hood lagongana uso kwa uso na Fuso eneo la mikumi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndechumia, Jul 20, 2011.

  1. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hood Bus servirce kutoka Iringa limegongana na Fuso eneo la mikumi na kuwaka moto. Inasemekana ajaali hiyo imesababishwa na watu wanaochoma moto kandokando ya barabara kwa lengo la kuweka mazingira safi. Wachomaji hao walisababisha wingu zito la moshi barabaran lililomfanya dereva kutoweza ona vizuri na kusababisha ajali hiyo. Basi lilipinduka na kuangukia kwenye moto hali iliyofanya liteketee , hata hivyo baadhi ya majeruhi wamepelekwa hosp ya mkoa moro. Tuwaombee wapate nafuu.
     
  2. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    hii mada nadhani inatakiwa ihamishwe jukwaa
     
  3. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Pole kwa majeruhi je hakuna watu waliopoteza maisha?
     
  4. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Picha za ajali ni hizi hapa
    hood.jpg hood1.jpg hood2.jpg
    Ajali imetokea mikumi leo afternoon,basi la Hood limegongana na lori,basi limeungua lote.lilikua linatoka Mbeya to Arusha!
     
  5. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    High Speed Kills, Dont Drink and Drive
     
Loading...