Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Burudani toka mtaani kwetu - maliza machungu ya uchaguzi

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Nov 5, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    IMG_4732.JPG IMG_4723.JPG IMG_4754.JPG IMG_4725.JPG IMG_4717.JPG IMG_4721.JPG

    Nawatakia weekend njema hasa baada ya week ngumu yenye machungu ya uchaguzi...
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Preta nakuja Arusha kumalizia machungu ya NEC/CCM
     
  3. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mkuu mi sitachoka kuuliza mnawatoaga wapi lakini hawa watu mbona sisi hatuwaonagi?
     
  4. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Karibu mtaani kwetu mazee
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mzee peleka mahali kwa kina Preta, maana naona una dalili za kum........ Preta.
     
  6. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG][​IMG]
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hilo ni jasho au mvua ilinyesha?
     
  8. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jasho hilo mummy watu wanajirusha si kitoto
     
  9. K

    Kituko JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,975
    Likes Received: 1,116
    Trophy Points: 280
    Hapana Mkuu palikuwa na mvua hapo
     
  10. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    imekaa kaa adhabu fulani hivi! no thanks.
     
  11. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    El Toro:

    Hilo kama ni jasho, nadhani kulikuw na mashindano ya disko! khaaaa!
     
  12. 2my

    2my JF-Expert Member

    #12
    Nov 8, 2010
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani ht km ni burudani hapa tena kush nei!!!!!!duh
     
  13. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #13
    Nov 8, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wana wamesakata rhumba na kutokwa jasho nyie mwasema mvua mweeh kweli kila jicho huona kivyake
     
  14. b

    bob giza JF-Expert Member

    #14
    Nov 9, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama hili ni jasho ac sifuri humu eeehhh..maake hata kama ni la kucheza too much, haiwezekani watu wote wakalowa namna hii....pande za wapi hizi??
     
  15. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #15
    Nov 9, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kambi ya fis ya hapo mvua ilinyesha lakini watu kwa kupenda kujirusha wamekubali kullowa. Jasho gani mpaka kichwani hebu mcheki huyo demu mwenye gauni la serengeti karikiti yote chepechepe!! Starehe nyingine zinahitaji ujasiri jameni..eh!:tape:
     
  16. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    TID na top band alipowachengua mashabiki....
    X.JPG MM.JPG TT.JPG S.JPG
     
  17. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hivi bado kuna wanaoweka 'karikiti'.long time sijasikia hilo neno.
     
  18. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  19. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,768
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    Na hiyo rangi kwenye joint ni jasho, rangi ya chupi au ndio mambo tayari au ni nini maanake sioni vizuri?
     
Loading...