Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bungeni: Wasira anatumia saa nzima kutaja watu majina

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nkyalomkonza, Jun 22, 2012.

  1. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hivi lazima kuwasoma wachiangiaji wote?? Ina tija gani.
     
  2. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    atawashambulia waapinzani tu hana lolote
     
  3. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hizo ndo zake, tusitegemee geni kutoka kwake.
     
  4. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Anasema anashangaa wanaopinga budget kwa sababu walipitisha wenyewe ya mwaka jana ambayo ina mipango inayoendelezwa mwaka huu.
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Jaribu na wewe hapa JF ndio utajua wakina Paw ni nani
     
  6. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Anazungumzia mikakati ya kushusha bei ya umeme.
     
  7. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hakuna tija yoyote; hii inaonyesha ni namna gani hawana cha kuwaambia wananchi zaidi ya kuwapotezea muda
     
  8. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wale wanaosema hawaungi mkono wamebadili mawazo. kazi yangu ni kuwakumbusha ili waunge mkono.
     
  9. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    chumvi nyingi huondoa radha nzuri ya chakula....... katumia dakika 5 wewe unasema saa nzima

    Ni utaratibu uliopo bungeni hata wapinzani wanautumia kama hatuutaki tunahitaji mabadiliko kila mtu amechoka na utaratibu huu hasa kama shukrani zinakwenda kwa watu wengi
     
  10. KML

    KML JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kutaja taja majina tuuu nyimbo nzima tenaa kwa mistari icyo na vina
    Afande sele huyo
     
  11. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Vesrsion rasmi ya mpango wa serikali ni ule wa kiingereza. Anasema ule wa Zito wa kiswahili wao hawauamini.
     
  12. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Anawashangaa Zito na Mwigulu kujisiafia Elimu zao. Anasema hoja sio Elimu bali unaitumiaje hiyo elimu.
     
  13. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Anasema Tundu lisu ni Mwanasheria hajui hesabu.
     
  14. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Eti anato points zitakazo wafanya waipingaji wa budget waikubali. Huyu mzee ana akili kweli?
     
  15. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hakuna nchi dunia iliopuuza Skills ikafanikiwa. Ukiongeza Skill dev budgeti inafikia hiyo 35% wanaoitaka wapinzani.
     
  16. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Eti alipata distinction kwenye economic development akisoma uzeeni
     
  17. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Anaendele kumwandama Zito.
     
  18. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Matumizi ya kawaida sio mabaya. Matumizi ya kawaida sio ulaji tu ni kama Grease ya Gari.
     
  19. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Anasema tukope tu watalipa vizazi vijavyo. Hilo halina Shida. Kweli huyu jamaa ni janga.
     
  20. Mponella

    Mponella Member

    #20
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ati Mh Zitto kashalegea.
     
Loading...