Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bungeni: Sugu awachana wabunge Vijana wa CCM na kawahusisha na utekaji wa Dr. Ulimboka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Jul 2, 2012.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,119
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Awambia anawasha ngaa kumpongeza raisi kuteuwa ma DC

    Aanza na Dr Olimboka na amesema ni namna ya CCM kuendesha nchi awafanananisha na Janjawidi iweje au ni watu gani walio na bunduki kwenda kumkamata Olimboka kama sio askari???
    Akapigwa stop wakadai kesi iko mahakamani na ameombwa athibitishe kauli yake kuwa serikali ni janjaweed toka kwa Mery Nagu.

    Anakalishwa chini, Lissu anaomba mwongozo anakataliwa.

    Sugu anatakiwa kutoa ushahidi na mwenyekiti wa bunge.

    Sugu anawambia iweje watu wawe na siraha kama sio Janjaweed ni kina nani?

    Anaendelea

    Anasema wakati anakwenda Dar vijana wa kitaa wakamsimamisha wakmpeleka kwa mkuu kwa jinsi alivyojenga kwao ni kama kijiji na akajoji kavitoa wapi???? Hadi uwanja wa ndege utajengwa na akahoji vipi mbona haulizwi kazipata wapi?

    UPDATE
    LISSU anapewa nafasi anawafundisha kanuni na taratibu
    Anawambia ilitakiwa Marry Nagu athibitishe kwanza kuwa Sugu anadanganya bunge ila cha ajabu mwenyekiti anamkatalia anamwambia anapotosha umma kaipindisha kanuni

    Mnyika;

    Adhihirisha udhaifu wa rais

    Awambia madaktari na walimu wanajeuri ya kugoma ila askari wanaogopa ila kitendo cha Waethiopia kufia Dodoma ni dalili ya askari kuchoka.
     
  2. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,119
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Apigwa mwongozo atakiwa athibitishe toka kwa Mery Nagu
     
  3. s

    simon james JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duu kapigwa stop!! Kwa kusema ukweli
     
  4. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Sugu moto chiiini..
     
  5. KIMBURU

    KIMBURU JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Anayaivisha magamba naona yanataka kulia alivyoliongelea suala la Dr Ulimboka.
     
  6. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,189
    Likes Received: 3,475
    Trophy Points: 280
    alaani wabunge wa ccm kumpongeza raisi kwa majukumu yake.asema serikali inahusika na kupigwa na kuteswa kwa dr. Ulimboka. Afaninisha kikwete na All-bashiri.
     
  7. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Naona sugu anaharibu hali ya hewa
     
  8. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,119
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Tundu Lisu kasimama hajapewa nafasi anakataliwa
     
  9. KIMBURU

    KIMBURU JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Huyu mabumba akili yake ipo kwenye masaburi.
     
  10. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,189
    Likes Received: 3,475
    Trophy Points: 280
    aambiwa atoe ufafanuzi kufananisha serikali na janjaweed kunawaka moto sasa live.
     
  11. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hali ya hewa imechafuka kabisa bungeni
     
  12. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Naona magamba wanajichanganya tu.
     
  13. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,189
    Likes Received: 3,475
    Trophy Points: 280
    Lisu aombwa mwongozo majibizano makali yatokea.
     
  14. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hawana sera magamba! siku ya kifo cha dhaifu sijui nitakwenda bar gani kunywa! kha! labda nitangulie mimi, lakini akianza yeye ni sherehe tu siku hiyo!
     
  15. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Anamtuhumu rais, katoa mfn. wa al bashir na janja weed, mwenyekiti anamtaka sugu akane kauli. Mgogoro unatokea kati ya mwenyekiti sugu, tundu lissu. Ngoma inogile. Anataka iundwe tume huru ya uchunguzi.
     
  16. KIMBURU

    KIMBURU JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mabumba! Mabumba! Mabumba!
     
  17. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Dah. Huyu aliyeko kwenye kiti ni mbunge wa wapi
     
  18. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,119
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Lisu anazuiwa sijui kwanini
     
  19. s

    simon james JF-Expert Member

    #19
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ze comedy bungeni
     
  20. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #20
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    more updates plz!
     
Loading...