Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BUNGE Ndo muhimili unaokwamisha maendeleo ya watanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chitambikwa, Apr 20, 2012.

  1. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wabunge mnachaguliwa ili muwatumikie wananchi mnajipendekeza kwa mawaziri tu.

    Zitto kaanzisha hoja ya kuwaondoa nyie mnakwepa kwepa tu ,sasa kwa maendeleo ya nchi kuwa nyuma Bunge ndo lilaumiwe siyo serikali maana wabunge ndo wanaoilinda tu.

    Wenyeviti na Manaibu weneviti wa kamati zote za Bunge + wajumbe wachache wanatosha kutia saini 70 lakini wanakwepa na kulalama .
    Wabunge Jamani tupeni maendeleo kwa kutia saini
     
  2. Chaimaharage

    Chaimaharage JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tena kweli hilo umeliona, wenyeviti wa kamati za Bunge ndio hao hao waliotoa ripoti na mapendekezo mengi ikiwamo kuwajibika kwa mawaziri. Sasa tulitegemea kuwa wao ndio wawe wa kwanza kufanya hivyo. Kwanza wabunge wote wako kwenye kamati hizo, mbona hatuwaelewi jamani? kiini macho eh? mwaka huu mmekwisha. Tunawaangalia tu!
     
  3. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    sahihi zimefika 62, according to reliable source
     
  4. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bado wanafiki ni wengi ngoja Tusubiri saini ya Mkosamali
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Dawa yao ni kuingiza wabunge wa cdm zaidi ya 150 baasi ikifika hapo 2015.
     
  6. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwa nini wanachelewa saa ??
     
  7. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bunge siyo tukufu hata kidogo , Utukufu wake upo wapi ?
     
Loading...