Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bunge la sasa lanitia mashaka!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gagurito, Feb 11, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nimekuwa nikifatilia vipindi vya Bunge hili runingani almost toka siku yakwanza, binafsi sijapata picha hili ni bunge la aina gani, hoja zamsingi zinakuwa ignored kwa mitizamo ya kichama, wanawake wamekuwa wengi kiasi kwamba kuonyeshana udume na kupeana mipasho kumezidi, spika aeleweki mtazamo, kanuni zinatenguliwa, pasipo kujali mitazamo na tofauti za kiitikadi wapinzani wanaunganishwa, kambi rasmi kuu ya upinzani inapuuzwa duh! Ktk hali hii mashaka yaja, nawasiwasi utendaji wake!
     
  2. S

    S.M.P2503 JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 443
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ni speaker anayeluharibu kwa kuwa dicteta! Anatoa mwongozo pale usipohitajika na kuomba ushahidi pale muongozo unapoombwa! Ni kihiyo anayewakilisha vikaza waliompigia kura ! Kama si vilaza bass wamtose ktk kura ya kutokuwa na imani naye ikitokea kuitishwa!
     
  3. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Makinda ni kinda wa kisiasa
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyu spika anatuzingua!
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Feb 12, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Sijui kama kuna nchi iliwahi kuwa na bunge la ajabu kama hili letu la wiki iliyopita. Labda wiki ijayo litabadilika.
     
  6. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wasiwasi wangu mimi ni spika wa kuwekwa na sio kuchaguliwa hilo ni tatizo nadhani CCM walifanya kilekile walichofanya kwenye kura za maoni kwa kushinikiza watu wamchague spika huyo kweli huu ni ubabe wa wazi kabisa!
     
  7. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,316
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Speaker huyu ni kilaza x 2, hafikilii kitu anacho amua, hukurupuka tuu
     
  8. s

    subzero Member

    #8
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mhh
     
  9. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kimsingi kabisa, TANU iliimarishwa kwa kupiga marufuku vyama vingine vya upinzani, wala katika sera za CCM hakuna faida yoyote ya upinzani. Kumbe wangeweza kuupanga upinzani vizuri na kuteka mawazo mazuri ya upinzani. System ya mawazo mgando, yaani ya USSR zamani ndo inatumika. Lakini USSR ilishasambaratika. Kweli sikio la kufa halisikii dawa. Tuongeze kuelimisha wananchi kinachotokea hivi sasa.

    Tuunde vyomba vya kitaifa:
    Umoja wa vijana Tanzania BAVITAL
    Umoja wa Wanawake Tazania BAWATA
    NK

    Vyombo hivi vimenyongwa kutusamaratisha. Bunge hili litatoa umaarufu kwa upinzani na linaweza kumfanya mama nanihii kuwa kama Gobachev (Chombo cha kuiua CCM).

    (Kumbe two fingers ilikuwa inatumika Misiri, hata neno people's power)
    Duh.
     
  10. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,526
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Huyu mama amekuwa MIKE badala ya SPEAKER. Akiinua macho yake tu yakakutana na RA ana loose comfidence kwani huyu ndie aliyemtumia bahasha kutoka kwa mafisadi wa nchi hii wakimtaka agombee uspeaker kinyume cha Mh Sitta.
    .
     
  11. S

    Societa Jesuit JF-Expert Member

    #11
    Feb 12, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Najisikia kumtusi spika ...ok the One forgive me for what I AM:thinking: on her.
     
  12. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #12
    Feb 12, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    hivi huyu mama makinda anafanya kazi kwa maslahi ya nani? nina mashaka pia na uwezo wake na utashi wake wa kufikiri.
     
  13. bysange

    bysange JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 4,323
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    zumbe ,unajua hawa jamaa sisimi (ccm)hawataki kuwa na mtu anaye weza kuongoza bali anaye weza kuongozwa,ndio maana walimtoa Sita wakaweka hicho kihiyo ili wakikaange kwa mafuta yake mweeenyeeewe.
     
Loading...