Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bukoba tour report

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Lucas, Mar 12, 2012.

  1. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hellow wana JF na kina Nshomile woote mliopo hapa (BIshanga, Muganyizi, Nitonye etc) napenda kuwataarifu kuwa nimerudi rasmi kutoka huko kwenu. Nimekaa Bukoba ndani ya siku chache lakini nimejitahidi angalau kufika maeneo kadhaa ikiwemo Bukoba mjini, Kasharu, Hamugenbe, Kashozi, Custom, Kaitaba, Njia panda Katerero, Kemondo, Kagondo, Muhutwe, Kaboya, Katoke, Kagoma, MUleba, Rubungo, Iyangilo, Humura, Rulongo, Rubya, Ijumbi, Ibuga, Kamachumu, makumbusho ya wahaya, Nyawaipaga, Ruhanga, Nyailigamba, BUjingo falls, Rushwa, Mushabago, Nshamba, Njia panda Mgana hosp, Kyaka, Izigo, Mtukula, Kyamirowa, Kiziramuyaga, Nyakabango....etc

    sasa kuhusu nini nimejifunza huko hebu kuweni wavumilivu kidogo nitawaletea hapa muda si mrefu... ila Nshomile mna vituko!!

    Kama nimetaja kijiji chako basi pokea salamu, maana huko mvua zinanyesha na barabara zinapitika vizuri tuu. maharage bado uko ni cheap kg 1 shs 700 - 1000, ndizi zipo nyingi tu kama kawaida nasikia!

    Pia napenda niwajulishe kuwa ndugu zenu huko wananunua sana gari aina ya Forester, zimejaa sana kwa kina Nshomile sasa ivi.

    Ukimsikia Nshomile anasema nakuja na boxer usidhani anakuja na **** bali ana kuja na pikipiki aina ya boxer maana ndio zimejaa huko.

    Pia nimefurahi kumuona Nshomile mmoja yeye anaishi DSM lakini alienda kwao akajenga kijiji cha kisasa na kuweka umeme na kuwapangisha bure wafanyakazi wa serikali waliopo hapo yaani walimu, wauguzi na polisi. amejenga pia kituo cha polisi, soko, mahakama na maduka na yeye wala sio mwanasiasa! hongera kwake na uwe mfanmo kwa wengine

    sikupenda kabisa kwa baadhi ya gest hapo mjini magodoro kufunikwa na nylonkwa sababu ambazo nisingependa kuzitaja hapa! MBADIRIKE NYIE WATANI WANGU!!

    Ahsante kwa walionielekeza kwenda kula 888 maana kweli wana menu saaaaaaaafi sana. nitawamiss sana

    Tabia yao ya kuongea ki-nshomile muda wooooote na mahali pooote nayo sikuipenda maana ukiwa wewe huelewo wanakunyanyapaa kiasi fulani

    mikoa mingine tumechanganyika sana nowadays, lakini kwa kina nshomile bado wanadominate sana huko kwao unaweza fika sehemu ukauliza mtu wa kabila tofauti na kumpata ikawa shida sana! na ukimpata more than 60% amesakuwa nshomile!!


    Mengi nikikumbuka nitayaleta hapa,

    ni salamu na report kutoka Nshomile city - Bukoba....... wadau mpo?
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hongera sana mkuu
     
  3. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135

    Nashukuru... nawasubiri wenyeji waniambie walikuwa wapi nilipopita vijijini kwao? SL yuko wapi?
     
  4. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nshomile mko wapi leo?
     
  5. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hujafika kwa wanyambo mkuu?
     
  6. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    karagwe sikufika nilipita tu pale kyaka na kuiangalia njia ya kwenda huko.... may be next time nitafika huko... ndio kwenu nini?
     
  7. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yah! Ndo kwetu huko, vip ulibahatika kuonja goja za pale kyaka?
     
  8. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 180
    hongera sana mkuu hujapewa senene? Hilo swala la nylon tuachie sisi nyinyi haliwahusu
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Niko hapa SS...

    Nimeleta ujumbe toka kwa my boss Bishanga naomba niunukuu kama ulivyo... SL dear, naomba uende chit chat kwenye uzi wa 'bukoba tour report' mwambie mtoa mada wewe ni sekretare wa Bishanga, mwambie niko bize nahangaikia kusafirisha yatch yangu kuileta bukoba, next time akija bukoba nitamkaribisha kwenye yatch tule dina, tukielea lake victoria. Mi ndo Bishanga bana. Mwisho wa kunukuu...
     
  10. d

    denim kagaika JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante kwa ripoti na salamu.
     
  11. G

    Graucho Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vp ukufika maeneo ya Kashai au Rwamishenye ?
     
  12. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,315
    Likes Received: 1,003
    Trophy Points: 280
    Kasinge waite.
     
  13. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135

    Hapana, hapo nilipita tu nikapiga picha ile kanisa iliyolipuliwa IDD AMIN basi
     
  14. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135

    kina Nshomile kwa proud!! Mzee aliyeishia shule ya msingi, anakuambia nimesoma hadi "Standard seven" ili ujue anajua kizungu!! halafu hiyo yatch, Magufuli atamruhusu? ama kiboti kidogo kama cha kuvulia samaki? na pia Mwambie kabisa iwe well covered juu maana kwa sasa kuna wadudu wanafanana na mbu ni wengi sana kule beach/custom
     
  15. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135

    Shukrani wewe kijiji gani hapo?
     
  16. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Rwamishenye nakumbuka kupita sehemu yenye jina hilo, japo nimesahau ni sehemu gani, Kashai ndio kule uswahilini?
     
  17. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135

    nilikuwa nakusubiri sana kwa hamu hapa!! Hah! Yaani amini usiamini Nsenene wako cheap ukiwanunua nje ya BUkoba, I mean hii mikoa yetu mingine hii, lakini they are so expensive kwa kina Nshomile!! ila nilipewa mihogo ya kutafuna ikiwa imefungwa kwenye Mgomba
     
  18. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umetalii kweli ndugu yangu,vipi ulifika airport?
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahaha! Wahaya wana EGO usisikie... Umeleta zawadi gani?
     
  20. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 180
    Dah naona hujafika kijijini kwetu maana ungepata bahati ya kuziona gari za aina cardilac, kama hujapewa ile pombe inayoitwa ''embandule'' basi hujafaidi
     
Loading...