Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Brotherhood Claims Egypt's Interim President is Jewish...

Discussion in 'International Forum' started by MaxShimba, Jul 6, 2013.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2013
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    The Muslim Brotherhood's official website claimed that one of the senior most media figures in the Arab world said the interim president of Jewish descent.

    The website said Ahmed Mansour, an Egyptian television presenter and interviewer who hosts a live television talk show which airs on Al Jazeera, further claimed on his Morsi, wanted to move closer to Christianity, but the Coptic pope refused to baptize him.


    [​IMG]

    Brotherhood website. Star of David beneath headline about Mansour

    http://www.ynetnews.com/articles/0,7340,L-4401220,00.html
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2013
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    http://www.ynetnews.com/articles/0,7340,L-4401220,00.html

    According to the Brotherhood's website, in his Facebook post Ahmed Mansour also mentioned that senior Egyptian opposition leader Mohamed ElBaradei, the former head of the International Atomic Energy Agency, has refused to take part in the Shura Council as long as it denies the
     
  3. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2013
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    There is a time for everything.

    Sons, mkae mkao wa kula.
     
  4. S

    Sideeq JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2013
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,417
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi machafuko yakipamba moto Misri na silaha zikitapakaa Waisrael watapona kweli?

    ...hesabu za waliopanga machafuko zinaegemea kwenye jeshi la Misri kuithibiti hali, lakini kweli wataweza? na kwa muda gani? tusubirini.
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2013
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,764
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Aisee hivi hili ndilo anguko la Misri ama?
    Mbona kama kila kukicha yanazuka mapya na mazito?
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2013
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,764
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Huenda kuna siri nyuma ya pazia ambayo sisi wengine hatuifahamu..
     
  7. Averos

    Averos JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2013
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    i smell WWIII
     
  8. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2013
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,033
    Likes Received: 1,851
    Trophy Points: 280
    WWIII! Hivi vijitu duni ndio vya kuleta vita ya dunia?

    Hawa wana utaahira wa dini. Wameshindwa kutenganisha imani zao na siasa na wala hakuna vita nje ya mipaka yao. Na sioni cha kushangaza kusikia fulani ana asili ya Uyahudi, kama mtu anaijua historia, Misri na Israel wana historia.
     
  9. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2013
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,550
    Likes Received: 1,693
    Trophy Points: 280
  10. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2013
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Haswa! Hili ndilo anguko la Misri!! Wataitisha uchaguzi, na Brotherhood watashinda, rais atakuwa na siasa kali kama za Morsi, atapinduliwa. Itakuwa hivi hivi mpaka Misri tuliyoijua itakuwa siyo.
     
  11. S

    Sideeq JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2013
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,417
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    WaMisri wakienda kupigana kama Waarabu dhidi ya Waisrael kama vita iliyopita basi hapana shaka yoyte ile watashindwa tena.

    Umar ibn Khatab anaripotiwa kusema maneno kama haya " Sisi (Waarabu na waislamu kwa jumla) tulikuwa dhalili sana, Allah akatupa nguvu kupitia Uislamu kwa hiyo wakati wowote ule tutakapouacha Uislamu na kufuata kingine basi zaidi ya Uislamu basi tutarudi kuwa dhalili".

    Ukafiri nao una daraja zake, na walio karibu kwa Waislamu utaona waziwazi katika Quran na Sunnah kuwa ni Watu wa Kitabu (mayahudi na Wakristo).

    Katika vita ya Misri/Syria na Israel utaona waziwazi kuwa vita ile mpaka leo hii wanaiita Arab - Isreal War.
    Kwa upande wa Misri/Syria haikuwa ya kidini bali utaifa wa Kiarabu ndio uliowekwa mbele wakati wenzao Waisrael walikuwa wakipigania kidini. (angalia video za askari wa Misri/Syria walikamatwa wakiwa na vikopo vya bia, kaseti za nyimbo za Ummu Kulthum wakati askari wa Kiyahudi wakiwa na nembo za star of David!).


    Ninachotaka kusema ni kuwa Waarabu walipigana kwa jina la Utaifa (aina ya shirki) wakati mayahudi walipigania kwa jina la dini iliyo kwenye ahlul kitaab. ni ipi kufru yenye afadhali? ushirikina wa kiqawmiya (kaumu) au ahlul kitaab?.


    Lakini WaMisri wakiwa wa kweli na kuipigania dini ya Uislamu (kitu ambacho Mayahudi wanapigania sana kuutenganisha Uislamu na mpambano wowote ule) basi wewe mwenyewe unajua ni kitu gani kitawatokea Mayahudi.
     
  12. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2013
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,023
    Likes Received: 1,033
    Trophy Points: 280
    The military overthrow of a duly elected government and the killing of the people that elected it... aim with Ikhwanul muslimeen "muslim brotherhood"
     
  13. avogadro

    avogadro JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2013
    Joined: Apr 30, 2013
    Messages: 843
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 80
    Kinachotafuna nchi za kiarabu sasa hivi hata hao wenyewe hawajakijua lakini jibu ni kulazimisha kuongoza nchi kwa sharia.Katika karne ya sasa vijana wanahitaji mabadiliko kwani kwa sasa wanauwezo wa kuona wenzao duniani wanafanya nini tofauti na zamani wakati tehama ilikuwa haipo.

    Kuongoza nchi kwa kutumia sheria za kidini ambazo haziitaji mabadiliko au amendment ni kitu ambacho hakiwezekani kwa hii dunia inayokuwa kasi kwa teknolojia na ni vigumu kukomaa na sheria hizo za kidini ambazo zilikuja karne nyingi za kizamani na ziliwakilisha jamii ya wakati huo.

    Hii iwe somo kwa yeyote anayekuwa na mawazo kuwa nchi yake kuongozwa na sheria ya dini.Hiki ni kitu ambacho hakiwezekani kwa sasa.kinachotakiwa ni kuongozwa na sheria ambazo zinaruhusu mabadiliko kutokana na wakati. Mfano tunavyofanya sasa hivi Tanzania kuibadilisha katiba yetu ndio taratibu nyema za kidemokrasia tunazozihitaji
     
  14. S

    Sideeq JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2013
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,417
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Una maanisha nini ukisema kuwa Sheria za kidini hazibadiliki?

    Kabla ya kujibu ninakupa cha kuzingatia:
    Mwizi katika Uislamu ikithibitika kuwa ameiba hukatwa mkono, lakini wakati huohuo wakati wa utawala wa Umar bin Khatab kuna mwaka mmoja ulikuwa "mwaka wa njaa", dola ya Kiislamu chini ya Umar bin Khatab nayo kwa upande wake haikuweza kukidhi mahitaji ya wananchi katika chakula (kama sikosei ni kutokana na ukame).
    Katika mwaka huu Umar bin Khatab anaripotiwa kuzuia ukataji mikono wezi.
    ..Sharia ya Kiislamu ni ya Kilimwengu.
     
  15. avogadro

    avogadro JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2013
    Joined: Apr 30, 2013
    Messages: 843
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 80
    Ninasema hazibadiliki kwa ukweli kuwa hauwezi kufanya mabadiliko yoyote katika vifungu vya quran ambacho kinaaminika kuwa ni conclusive katika kila idara,Hakipitwi na wakati na kinajibu masuala yote yaliopita,yaliopo na yajayo hivyo ni kwa mujibu wa wanaoongozwa na kitabu hicho.

    Kwangu mimi naona ni nadharia zaidi ya ukweli.Alichokifanya Umar bin Khatib ni kutanya interpretation na kutafuta secondary meaning ya hicho kifungu.Lakini kuna maconservative wa dini mpaka leo hii wanatamani sheria hizo zitekelezwe kama zilivyoandikwa.

    Hii staili alioitumia hata kwenye sheria zetu waamuzi huzituia pale ambapo kifungu cha sheria kinapokuwa kikali sana au kuleta mkanganyiko ,hukwepa kutumia literal rule yaani jinsi maneno yanavyo someka na kutafuta maana nyingine kama matumizi ya golden rule au purposive rule. Hivyo jibu linabaki pale pale kuwa sheria za dini hazibadilishwi kwani twaamini ya kuwa zimeletwa na Mungu hivyo mwanadamu hawezi kutia mkono wake kuzibadilisha
     
  16. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2013
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Just follow the history of Egyptians wars.

    Wars of Egypt (1800s-Present)
    [SIZE=+3][/SIZE]Wars of Modern Egypt
     
  17. S

    Sideeq JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2013
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,417
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    haikuanza leo, ilianzia Badri (vita ya badr)...mbona Mursi alikuwa anakwenda kinyume cha Shariah?! Mursi angewafaa zaidi nyinyi lakini "wadini" wa kweli wakija basi mshindo wake utasikika Tel Aviv!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...