Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

British Embassy wanavyotu sabotage

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Game Theory, Aug 3, 2009.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    Hii the so called ita dhidi ya UFISADI naona itakuwa ni kama kutwanga maji kwenye kinu tuu kwa sababu hawa kwanza ndio wa kwanza kwa kuendekeza huo ufisadi wao. Hapo bado hatujaanza hata kufunua funuanamna ambavyo DFID walivyokuwa wanatuasabotage kwenye kubinafsisha DAWASA...


    Hebu soma hapa:

    bado mnataka kuendeleza mapambano?
     
  2. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
  3. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2009
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Malizia na hitimisho lako .... Tanzania ikijiunga jumuia ya kiislam na kuanzisha mahakama ya kadhi, ufisadi wote huu utakuwa historia.
     
  4. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Do you seriously mean what you are saying? Unajua kuwa hizi mahakama za kadhi zinakooperate nakko ziko corrupt sana? Hapa kwetu zikiingia najua iko siku watu wataanza kuchapana mikwaju, tusubiri tu zije tuone, mwaka mmoja miwili mitano zitasifiwa sana. Baadaye itakuwa mshikemshike Nigeria style.
    Kwa jamii kama ya Tanzania kuleta mahakama ya kadhi it is primitive way of addressing issues in our complex society. Ni kama serikali bado iko kwenye lepe zito.
    Siku hizi usiwaamini watu wa nje kama watakusaidia kuhusu issues za ufisadi. Hata kama mimi ningekuwa Rais mtu akiiba mabilioni kwa akayaleta Tanzania, nitamlinda tu as long as yanainufaisha Tanzania. Mawaziri wa UK nao wana ufisadi pia, hii issue ya BAE haitakwenda popote unless Cameron anaingia madarakani. Chenge, Vithlani na wengine wataendelea kupeta tu, watanzania ndio tumeliwa.
     
  5. Komamanga

    Komamanga JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2009
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Thubutuuuuu
     
  6. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Huu Hayati Mwalimu aliuita ubeberu wa kimataifa!
     
  7. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2009
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hao PCCB wamkamate chenge na Idrisa kwanza
     
  8. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2009
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mikono yao imekufa ganzi hawataweza kuwakamata hadi pale ganzi itakapo kwisha :eek:
     
  9. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    mnaona unafiki huu

    sasa mmeiondoka kwenye siasa ili iweje? woga?
     
  10. HNIC

    HNIC JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2014
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,554
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    Irudishwe siasa hii
     
  11. M

    MfisadiMkuu Member

    #11
    Feb 9, 2014
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    UK imeshafanya vitu vyake Saudia (Defense Contract) itakua Tz. Tz ni sawa na kunyag'anya lawalawa/pipi/peremende kwa mtoto.
     
  12. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2014
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Tupe Mfano wa Nchi inayotumia MAHAKAMA ya KADHI na Haina UFISADI; Kuwa na Mahakama ya KADHI sio lazima Uwe Mwanachama wa Jumuia ya KIISLAM; UGANDA ni Wanachama wa Jumuia ya KIISLAMU na kuna MAFISADI NGULI; MAHARAMIA wa KUTISHA...
     
Loading...