Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking news: papic abwaga manyanga yanga

Discussion in 'Sports' started by yahoo, Mar 17, 2012.

  1. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Kocha wa yanga kostad papic amebwaga manyanga kuifundisha yanga.hii imetokana na uongozi wa yanga kumhoji kuhusu mahusiano yake na wachezaji kwani ilionekana anaendekeza chuki na baadhi ya wachezaji kiasi cha kuwapiga benchi ,hadi kusahaulika kama wanachezea yanga huku wachezaji hao wakipokea mishahara kama kawa.ndipo papic akaamua kususa na kurudi kwao.
    Soarce: clouds a.k.a simba tv ,a.k.a kamati ya nidham ya tff.a.k.a tawi la simba ,
     
  2. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mm nimeckia habari hyo yanga walichemsha kumfukuza sam timbe papic ni msumbufu sana
     
  3. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tuondokane na kasumba ya kuegemea/kuamini sana makocha wa nje! Shehata kafanya makubwa sana kama kocha mzawa Misri, Yanga hawa mpango wa kumsomesha Chambua ukocha umefikia wapi? Hatupendi kuunda vya kwetu tunakimbilia vilivyoundwa
     
  4. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Kama ni kweli kajiuzuru hii itakuwa ni Habari njema sana kwangu.....

    Papic hafai hata kidogo kuwa kocha wa Yanga......Anaendekeza makundi tu miongoni mwa wachezaji na kushusha viwango vya wachezaji.....

    Na aondoke zake maana HANA JIPYA.......Namkumbuka sana mtaalamu SAM TIMBE aliyetuletea ubingwa wa VPL na CECAFA
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kumbe kweli aisee... poleni sana wanajangwani..
     
  6. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Poleni! Naona kumbukumbu zetu kiduchu! Alipokuja aliikuta Yanga chini ya Sam Timbe iko relegation zone. Kaipandisha hadi sasa inachuana na Simba & Azam kileleni!
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Fitina hizo nakombe tutalibeba
     
  8. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Vipi hawaktmtandika bakora? Yanga wakimchoka kocha huwa hawakopeshi, tunangoja kusikia anadai mshahara wa miezi kadhaa na bili ya hoteli anakoishi.
     
  9. F

    FOEL Senior Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    eeehhh....kidedea...eehhh....kidedea....

    Kashtuka, mnyama hakamatiki...lols
     
  10. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hivi Stephano Mwasika na mabondia wenzake hawakuliona hili wakalishughulikia ipasavyo?
     
  11. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Minziro yupo na leo villa atakula 8/0!!!!!
     
  12. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    haya minziro huyo sijui atawafikisha wapi
     
  13. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Kileleni!!!!!!!!!!!!!!
     
  14. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kocha makini hawezi kukaa Tanzania
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Yanga walimdanganya kuwa anakuja kufundisha soka badala yake alipofika akaambiwa afundishe ndondi akawaambia yeye amesomea kufundisha soka na si masubwi kaeni na timu yenu ya ndondi nitatafuta timu ya mpira hata kama ni daraja la nne..Hongera sana papic kwa uamzi huo huwezi kufundisha timu ya wahuni kuanzia wachezaji mpaka wazee wao
     
  16. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #16
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Pole Mkuu, Yanga hawana noma, watamwajiri tena Timbe mara ya pili, mbona Papic aliondoka na akarudi tena?
     
  17. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,588
    Likes Received: 1,902
    Trophy Points: 280
    Namlaumu Papic sijui kwa nini alirudi kuifundisha Yanga wakati anayajua matatizo ya uongozi wa timu,naamini hata Simba watafuata nyayo za Yanga Milovic naye atatimuliwa au ataondoka mwenyewe,tusubiri ligi iishe
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mkuu unapaswa kutambua kitu kimoja kwa sasa simba ina watu wa mpira....halafu hawana njaa za kijinga hivyo kinachofata ni mafanikio
     
  19. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #19
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni fitina mbona papic yupo bench leo mechi na villa?
     
  20. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #20
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,588
    Likes Received: 1,902
    Trophy Points: 280
    Mtu wa mpira alikuwa Hassan Dallali,unakumbuka Simba walibeba ubingwa bila hata kupoteza mechi na wakati ule Yanga alikuwa mteja wa Simba.Tangu waje hao watu wa mpira (Rage na wenzie) wamefanya nini la maana baada ya kuona Yanga wamemuajiri Timbe na wao wakamuajiri Bassena .Yanga walivyomtimua Timbe na kurudisha Papic na wao wakamrudisha Milovan
     
Loading...