Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Brasil(Dunga) OUT WC 2010...CCM (JK)OUT 2010?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kachanchabuseta, Jul 3, 2010.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huu ni mtazamo baada ya kuona wakongwe, watoto wa samba waliojiamini toka Wc inaanza mpka jana wakalamba mchanga.

    Brasil imekuma inajiamini kama CCM kuwa wao ndo wenyewe hawakujua kuwa damu changa zinataka mapinduzi ya kweli. WC hii tutegemee mengi vigogo na wakongwe kuaga mashindano haya.

    Nimelinganisha Brasil na CCM mana Serikali ya CCM ndo iliwaalika Brasil Kuja TAnzania for friendly match inawezekana Serikali ya JK ndo imewatia GUNDU.

    Hapa nalinganisha JK na DUNGA ambaye kashidwa kubeba jahazi la wabrasil na wapenzi wake kibarua chake kinaweza kuota mbawa mwaka huu . Je JK ategemee kama yatakayompta DUNGa???
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,599
    Trophy Points: 280
    Ndoto za mrema kuingia ikulu
     
  3. lukenza

    lukenza Senior Member

    #3
    Jul 3, 2010
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Basi kama hufahamu ni dhambi kubwa sana sisi wabongo tumefanya kutomchagua Mrema Kuingia Ikulu
    kwani kwa kutomchagua Mrema tumechagua watu wa ajabu
    Mimi ninamkubali Mrema Kwanza ni Mzalendo na anauchungu na Nchi hii
    pia katika Uongozi wake ni mengi amefanya na mpaka leo tunayakumbatia. ni Mtu shujaa
    hata akigombea Leo ana reference kibao kuliko hao wanaogombea leo hawana hata reference yoyote pamoja na kuwa
    wamekaa kwenye madaraka makubwa miaka kibao
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu mrema hawezi kuingia ikulu hata siku moja labda watzanania walale
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    watanzania wote wamelala usingizi wa fofofo, ingekuwa hawajalala, wasingemshabikia jk. so kumwingiza ikulu mrema inawezakana
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    kWELI watanzania tumekufa
     
  7. Makalangilo

    Makalangilo Senior Member

    #7
    Jul 5, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wapinzani badala ya kuhangaika na kutafuta kuungwa mkono wanapiga domo tu ndani ya JF!Hivi ndoto zenu zitakuwa kweli kwa sera za kulinganisha Dunga na JK?
    Nani mliyepanga ashindane na JK? Mikakati yenu iko wapi..au ni hii ya kuleta utani wa Dunga na Brasil??? Mtafika popote??
     
  8. lukenza

    lukenza Senior Member

    #8
    Jul 7, 2010
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani Ni kwamba Ufisadi na Uongozi Mbaya wa TZ hauwezi kuisha kwa kutumia JF na kuimba miziki
    Tuache uvivu............. Tafadhali
     
  9. J

    Jafar JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kila Kitu Kinawezekana
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ndoto za alinacha
     
Loading...