Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Brand new dell laptop for sale

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Tiba, May 9, 2011.

  1. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Nauza brand New DELL laptop. Laptop hii haijatumika kabisa na ina warrant. Maelezo ya kiitaalamu ya hii laptop ni kama ifuatavyo;

    Brand: DELL INSPIRON
    Model: N4010
    Display Size: 14 inches
    Maximum Resolution: 1366x768
    Processor Model: 350M
    Processor Speed: 2270 MHz
    Installed Memory : 4 GB
    Hard Drive Type: Hard Disk Drive
    Total HD Size: 500 GB
    Hard Drive Speed: 5400 RPM
    Graphic Type : Discrete
    Discreet Graphics Chipset Model : Mobility Radeon HD 5470
    Graphic Memory : 1024 MB

    Kwa yeyote anayehitaji anaweza kuni PM. Bei ni Tshs. 1,650,000.

    Sababu za kuiuza : Kuna mtu aliniomba nimnunulie nimletee lakini baada ya kuileta anataka eti awe ananilipa kidogo kidogo, nikashtuka, nikajiona kwamba sasa naingizwa mjini!!!

    Tiba
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,728
    Likes Received: 4,581
    Trophy Points: 280
    Mkuu kama una website ya wakazi wa masaki nenda kapost ili tangazo, lakini hapa kwa wengi kwa hiyo bei ni uchuro.
     
  3. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145

    Mkuu laiti ungekwenda kwanza kwenye maduka ya computer/laptop hapa Dar ukaangalia bei za laptop ambazo ni inferior kwa hii hapa ungegundua kwamba ninaiuza kwa bei rahisi sana!!! Hata hivyo sijaifungia shingoni kwa mtu na kumlazimisha kuinunua, ni utashi wa mtu!!!

    Tiba
     
  4. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    naweza lipa kwa instalments??
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,728
    Likes Received: 4,581
    Trophy Points: 280
    Mama D soma thread vizuri kwanza kabla haujakurupuka.
     
  6. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Instalments ngapi?

    Tiba
     
  7. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Bei siyo mbaya maana ni kama USD 1100 wakazi "Made in China" ni kati ya USD 700 - 900. Kitu kinachokosekana hujasema hii Computer imetengenezewa wapi maana kama ni china hiyo bei iko juu lakini kama ni USA ni reasonable
     
  8. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Touch screen?web camera?finger recognition?processor ipi intel or?
     
  9. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mkuu, hii laptop nimeinunua marekani (Jimbo la California) na imetengezwa marekani.

    Cheers,

    Tiba
     
  10. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mkuu ina built in webcam na processor in Intel Core i3.

    Tiba
     
  11. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nahisi bei iko juu. similar product toshiba i3 inauzwa dola 900
     
  12. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Sawa mkuu lakini dola USD 900 kwa bei ya wapi? Tanzania, Marekani au
    Dubai?

    Tiba
     
  13. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Dahhh' mkuu hiyo bei mbona balaa, mimi binafsi nimenunua Dell latitude e6410 mpya yenye Intel core i5 kwa $690 mwaka jana CompUSA na ina 500GB tena 2.4GHz na warranty juu!!punguza bei mkuu lasiivyo wabongo wataususa mzigo, ni ushauri tu.....:israel::israel:
     
  14. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Asante kwa ushauri. Kwa hiyo kwa mwaka jana hiyo laptop yako thamani yake ni Tshs. 1,050,000. Vipi ungekuwa umeinunua mwaka huu?

    Anyway nakushukuru kwa ushauri mzuri!!!!!

    Tiba
     
  15. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mkuu inawezekana unayosema ikawa kweli lakini kumbuka USD 900 ni karibu sawa na Tshs. 1,400,000 kwa sasa!!!!!

    Tiba
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Mkuu Tiba tumekupata,bei kawaida.Mbona unakubali tena kulipwa kidogo kidogo?
     
  17. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2011
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi mbona mnakuwa na negative attitude towardsa China jamani waTZ? unaweza kushangaa hiyohiyo ya USA made in China, msiwe na negative attitude please mngekuwa huku ndo mngejua undani wa China.
     
  18. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2011
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata kama ingekuwa ya China wewe twanga bei hiyohiyo tu Tiba, watu wanasema tu product za China mbaya mara fake lakini ukweli ni kwamba China wanatengeza product according to the purchasing power ya mtu, wanaproduct nzuri sana lakini ni kwamba the higher quality the higher price, sasa wabongo wanakurupuka tu na kuanza kudharau bidhaa za china tengenezeni zenu basi tuzione.
     
  19. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #19
    May 10, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    Bei kubwa mno..labda ingekuwa apple laptop.
     
  20. z

    zamlock JF-Expert Member

    #20
    May 10, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    tutawasiliana vipi naitaka
     
Loading...