Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Boys hata kama ni tabia yenu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Vaislay, Sep 2, 2011.

  1. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Cmwelew m2 huyu jamani.nafahamiana nae kwa miaka ming tu kikawaida kbs,nilimtambulisha mwenza wng,anafaham namtt.cha ajabu km wiki mbili mfululizo hv sahz anapga simu usiku tu akiomba tumit,mara ya kwnz niliona kawaida labda kapitiwa,lakini cha ajbu anaendelea.nachojiuliza kwanini awe ananitafta ucku tu,!kama hana nia na mawazo ya kshetani anajua napokaa kwanini asinifate nyumban?haikuwa kawaida yake kwanini aanze leo hii?hebu nisaidien jaman m sielewi elewi yan.
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Maamuzi yote unayo wewe mwambie ukweli,ukiumauma maneno utakuta unampa kwa kumuonea huruma,mkondo wa maji huzibwa mtoni usingojee mpaka yaingie shambani.
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    vp umependeza sana nni siku hzi?................huh
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    mmmh...ingekuwa ni man ningeweza kukupa ushauri....lakini kwa sababu ni boy....no comments
     
  5. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    we shoga apo usichoelewa ww kitugan jaman!! Mbona mnapenda kutuumiza vichwa!!!!ok anakutaka unampa humpi.topic closd
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Sijaelewa kabisa!!! Jaribu kuiandika vizuri kwa kiswahili fasaha au kiingereza nielewe...
     
  7. s

    strit boy Member

    #7
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha wenge we mpe kitu yake ukimnyima anaenda kupooze kwa mwingine chagua moja kumpa au apewe na mwingine.
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Anakutafuta usiku na anataka mkutane sehemu nyingine sio kwako...hujajua anataka nini?
     
  9. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Taarifa za kiintelijensia zinaonesha unapenda simu zake za usiku. Mpe tu uongeze ufundi. Halafu kutuharibia kiswahili ndo nini hivi? Huwezi kumaliza maneno, unakimbilia wapi?
     
  10. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    kwa nini usimuulize kistaarabu?maybe atakuelewa na umueleweshe kama hiyo tabia huipendi
     
  11. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ina uhusiano na title?
    naomba umuelezee huyo mtu yeye kama yeye lakini sio kama maboys/wanaume!
    sawaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa?
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kwani kutafutwa usiku ni tatizo? Mayb mchana anakuwa bize na job hivyo usiku ndo anakuwa free thats why anakutafuta mida hiyo! Alafu usiku kunakuwaga na call za bei nafuu ka sio bure kabisa, sasa si ndo anazitumia effectively?? Mi naona hapo cha kuangalia ni yale maneno anayokwambia/mnayoongea kwenye simu, mi naamini lazima tu utakuwa unajua anachokitaka! We fanya uamuzi tu!
     
  13. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Muulize mwenyewe anamajibu mazuri zaidi.
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    atakua ana taarifa za kiintelejinsia, vaa kininja umfuate ila ubebe na bastola just incase!
     
  15. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    tufanye mtutu kabisa, we mwazimishe tu akamalize mambo...........
     
Loading...