Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Boutique la Nguo za mtumba kwa Ladies...

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Gang Chomba, May 7, 2010.

  1. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,459
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Duka kuuubwa na la kisasa la kuuza nguo za Mtumba kwa wasichana na kina mama limefunguliwa Sinza Mugabe.

    Duka linaitwa El Clasico liko Sinza Mugabe karibu na hotel ya City Style.

    Nimeona pamba za ukweli, grade A...
    Hakika pametulia.
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mkuu, umechoka na JK umeamua kugoma peke yako na kuwa mjasiriamali?
    hongera
     
  3. k

    kashwagala Senior Member

    #3
    May 7, 2010
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaka najua kuna mshiko hapo! ijumaa leo,nikutafute?
     
  4. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,459
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Yaani wabongo mnahisi kila kitu kuna cha juu duh.
    Kesho ntawajia na tangazo majeneza
     
  5. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2010
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwenye tangazo la jeneza usiweke karibu tena kuna jamaa pale muhumbili baada ya kuuza jeneza akasema karibuni tena akaambulia kipigo.
     
Loading...