Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bot

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by JASAM, Feb 11, 2012.

  1. J

    JASAM New Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani naomba kwa ambaye anajua kama BOT walishawaita kazini watu waliofanya interview mwezi wa 6 mwaka jana? mwenye kufahamu hilo naomba anijulishe
     
Loading...