Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bora nipate ukimwi kuliko kuniambia una mimba yangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by naima79, Nov 5, 2009.

  1. naima79

    naima79 Senior Member

    #1
    Nov 5, 2009
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    u
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Nov 5, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    naima huyo atakuwa ameamua tu kuwa wewe ni wa kujipoozea tu hana mpango wowote wa kudumu. Utaumia ila ndo kakupa sababu ya kummwaga. Lea mimba yako achana naye ye alivyokuwa anapanda alitegemea hazitaota?
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    huyo mwanaume ana wazimu kweli kweli hivi ukipanda DECI SI UTAVUNA DECI
    naima79 huyo mwanume hakupendi na hana penzi kwako itabidi uangalie ustaarabu wako
    Kama anajua hivyo kwanini anafanya unsafe sex ?
    ameniboa ...nenda kamwambie
     
  4. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    sasa kwanini mnafanyaga matuc bila kinga jamani na mnajua hampo tayari kwa matunda?.....huyu mkaka atakuwa ana wake wa moyoni wewe ulikuwa wa mdomoni tu.
     
  5. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #5
    Nov 5, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Teh Dada naye bwana......!!
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Huyu alikuwa anakamega ka under 18 kadent anaogopa kunyea ndoo! Ila anakapenda
     
  7. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    sasa utampatia wapi tena umgee hata hiyo sumu, hapo utakuwa unapewa chenga tu....huyo afikirie mbele tu.
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Nov 5, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    kweli kabisa.
     
  9. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2009
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,313
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Hizo ndizo supprise wanaume wengi huchukia. Jifunzeni kutumia kinga na kukubaliana kabla ya kupanda hizo mbegu maana kuota ni natural .
     
  10. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2009
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Kwa kweli kuna tatizo Tanzania, mabinti wengi wanapoamua kazaa bila kuplan hii ndo inawapelekea kukataliwa. Madamu kama angekuwa amemshirikisha na mwenzake juu ya azima yake ya kushika ujauzito ingefahamu kabisa msimamo wa jamaa yake. Lakini mabinti wengi huchukulia mimba kama kigezo cha kuolewa! hapo wanakosea. Binadamu ni tofauti na wanyama, wanyama wanajamiiana wakati wa kuzaa tu ila binadamu ni kuzaa na starehe. kwa maana hiyo huyo bwana alikuwa anataka starehe na si kuzaa. Kwa technologia zilizopo na uelewa uliopo kushika mimba ni kuzamilia na si bahati mbaya
     
  11. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hakuna mtu hapo.Mshauri rafiki yake aachane na huyo mwanaume haraka sana kabla hayajamkuta makubwa zaidi,asijifanye kipofu wa mapenzi wakati dalili mbaya keshaziona,hapo wa kupewa ukimwi ni yeye na wala sio huyo mwanaume anayejifanya anaogopa ukimwi.
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hehehehee makubwa basi anaogopa kulea, Je kipato chao vp kikubwa , cha kawaida, kidogo? na familia yao ina ukubwa gani?
     
  13. M

    Msindima JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Makubwa haya,huyo mkaka na umri wote huo anaogopa mimba,ipo kazi?na kwa nini wakae 4 yrs bila mpango wowote? wanaishi pamoja au kila mtu yuko kivyake? inawezekana huyo kaka ana mtu mwingine ambae yuko nae thus why anashindwa kutengeneza maamuzi.Haingii akilini mtu mzima kama huyo kuogopa mimba,halafu eti anasema bora kupata ukimwi kulioko mimba
     
  14. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #14
    Nov 5, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    tuongee kiukweli hapa hivi ni nani mwenye uamuzi wa kutumia kinga hapa? Mwanamke au mwanaume? Kutokana na experience zetu. Mimi nitaanza mwenzangu nilikuwaga namwambia tujikinge siku za kwanza akawa anatii but alivyonizoea tu na kujua kuwa nimefika kigoma akawa anagoma siku nyingine na hata umwambie nini hataki na maswali ya kwani huniamuni au unaogopa nini yakatawala maana unaogopa kusema humwamini na wala huwezimwambia kuhusu wewe kwa sababu unataka akuamini na ukimwambia masuala ya mimba ndo kwanza anakwambia si tutalea! So kusema ukweli sometimes ya mara nyingine huwa si rahisi kama tunavyolizungumzia hapa. Mwanamke anahitaji reaaly kuwa anajiamini sana ndo aweze kusimamia hili
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mwambie rafiki yako hivi kama kweli kabeba mimba
    Mimba sio ugonjwa na wala sio mwisho wa maisha ..kuna watu wanalilia watoto hata kwa dawa ili wawapate lakini hawapati ng'o
    atulie tuli azae atunze mwanae na aacahane na huyo guberi wa kiume
    you neva know bwana mungu kampangia nn katika maisha yake
     
  16. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #16
    Nov 5, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ntamwaga nje
     
  17. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #17
    Nov 5, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Aksante kibweka umenisaidia niliisahau hiyo.
     
  18. M

    Misana Member

    #18
    Nov 5, 2009
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo jamaa ni fisadi wa ngono tu kwa rafiki yako, mwambie amuepuke kama ukoma maana ataweza kumsababishia shida nyingine mwishowe uzae kitoto taahira sababu ya msongo wa mawazo. Kaa nae mbali ulee mimba uzae na mje kuendelea na maisha na mtoto wako tena mzuri kuliko. Siku moja atakuja kumtafuta na hapo ndo utatoa your girl power dhidi yake. Kama jana umesikiliza bunge Anna Kilango amesema sana kuhusu adhabu zinazotakiwa kwa wanaume wa aina hio na huenda ikamhusu siku si nyingi. Pole na siku nyingine usikubali bila Kinga.
     
  19. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #19
    Nov 5, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mletee Ukimwi kweli tusikie atatoa kauli gani tena..
     
  20. mabina

    mabina JF-Expert Member

    #20
    Nov 5, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 203
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35


    Mmmmmmmmmmmmh, Hata kama niwewe huwezi kkbariana na hlo coz ili mimba itungwe inahtaji kujamiiana 2 weeks after MP (Menstruation Period),leo hii unasema unaujauzto wangU!!!!!!!!!!!!! Tumektana kimwili lini????????
     
Loading...