Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bongolala

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Trackit, Aug 18, 2011.

  1. T

    Trackit Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuana sababu ya kupiga kura of no confidence kwa serikal sasa,sababu tunazo za kutosha: Giza nene,ufisadi wa kutisha, inasemekana tunaongoza barani Africa ,wanyama pori kuporwa,arth nzuri kugawana wakuu wa serikali,pesa yetu kuporomoka kwa kasi kubwa na sasa nchi imekosa mwelekeo.viongozi wadini wauza madawa ya kulevya uuuuuuuuuuuwi nimechoka mie watoto wetu watatulaani jamani thahabu inahamishwa tunaachiwa mashimo tupu tufuge mmbu.
     
  2. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    nani apige?? wewe au wabunge??
    kuna kitu unaficha hapa!
     
Loading...