Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bomoa bomoa sala sala

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Somoche, Aug 25, 2012.

  1. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,216
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Kuna bomoa bomoa kubwa imefanyika kule salasala eneo la benaco...inasemekana wavamizi walivamia eneo hilo bila kuwa na vibali vya kulimiliki...wito wangu kwa watanzania wenzangu acheni kuvamia maeneo ya watu na pia serikali iwaandalie wananchi wke maeneo maalumu ya kuishi ili kuondoa migogoro ya Ardhi kila uchao!!
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    serikali gani ya kuandalia wananchi makazi?

    Viwanja vya kigamboni tu wanachukua wenyewe, tena bungeni wanajibu kwa kiburi kuwa vigogo wamepewa kwa sababu wana uwezo wa kujenga......

    Serikali hii ikiandaa mradi ujue ni wa wakubwa, walala hoi mtaishia kula kwa macho......
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,985
    Likes Received: 5,102
    Trophy Points: 280
    Masikini hatuna kimbilio wala mtetezi.
    Tukikaa Jangwani ambapo ni walking distance na mjini, tunatimuliwa. Tukienda nje ya mji tunavunjiwa.
    Kweli ni bora uwe godoro Ulaya kuliko maskini Bongo
     
Loading...