Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bold 9700 for sale

Discussion in 'Matangazo madogo' started by emilwayne, Feb 10, 2012.

  1. emilwayne

    emilwayne JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nauza bold 9700 ambayo nimenunua England kwenye company inaitwa 3, hii sio bold feck zinazouzwa tanzania.. RIM huwa wanaleta bidha za quality ya tatu africa and bidha ya quality ya 2 asia and quality ya kwanza u.k and u.s.a, Naiuza and haina tatizo lolote,charge inakaa, ina accesories zote + box lake lipo japo cm siyo mpya saana! Bei ni 400,000,or call 0713079282.. Kumbuka hii ni bold 9700 first quality class
     
  2. SUNGUSIA

    SUNGUSIA JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hahhahahahahaa kaka nimeipenda hiyo, ila kaka jua kwamba siku hizi makampuni ya simu bongo nikimaanisha Vodacom,Zantel Airtel, tigo wanapata hizi product directly kutoka rim, sasa sijui nazo ni feki au ni maneno yako ya kibiashara tuu.
     
  3. c

    cheichei2010 JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    weka picha yake hapa.kuna mtu alikua anaitaka.
     
  4. emilwayne

    emilwayne JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio wanaleta ila ni grade ya chini
     
  5. emilwayne

    emilwayne JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    go to google,usiwe msumbufu wa bure na kama chizi
     
  6. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hahahah, hebu nicheke mie... Hahahahah
     
Loading...