Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Boko haram (nigeria)

Discussion in 'Jamii Photos' started by Tabutupu, Jan 1, 2011.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    1.[​IMG]

    2.[​IMG]

    3.[​IMG]

    HIVI NI MUNGU YUPI ANAFINDISHA HAYA???
     
  2. M

    MAO Senior Member

    #2
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 23, 2008
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mungu wa Muhamad SAW. Ni bora kujua kuwa Egypty, Sudan, Algeria na Morocco ni maeneo ambayo Ukristo ulifika awali katika bara la Africa. Unajua nini kilitokea baada ya kuzaliwa kwa jamaa?
     
  3. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Sasa Mkuu mbona umekatisha hebu tueleze basi nini kilitokea baada ya kuzaliwa hawa jamaa.
     
  4. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kwani uuwe wenzio kwa maksudi bila sababu ya msingi
     
  5. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    mungu wao mwenyewe amekiri ataingia jehanamu-kwa hio anataka watu wakumpa kampani huko motoni-soma koran 50:30 na hadith za mtume 1810
     
  6. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    New Bland 72 babies mkuu
     
  7. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135


    Shangaaaa...
     
  8. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jamani,

    sidhani kama kuna kiumbe mkatili kuliko binadamu...! Heri hata simba na wanyama wa porini...! Ni furaha gani hao wauwaji naipata?
     
  9. p

    popobaawa Member

    #9
    Jan 2, 2011
    Joined: Mar 19, 2007
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Sanamu ya Giordano Bruno iliopo mtaa wa Campo de Fiori, Rome, Italy, pahala alipouliwa. Mwanafalsafa na mwanasayansi huyu alihukumiwa kuchomwa moto akiwa hai na Baba Mtakatifu Clement VIII kwa kutangaza kwamba dunia inalizunguka jua na wala sio kuwa jua linaizunguka dunia. Jopo la wataalamu waliosikiliza na kutoa hukumu ya kesi hiyo ni Cardinal Roberto Bellarmino, Cardinal Ludovico Madruzzo, Cardinal Camillo Borghese(baadae akapata upapa na kuitwa Pope Paul V), Cardinal Domenico Pinelli, Cardinal Pompeio Arrigoni, Cardinal Paulo Emilio Sfondrati, Cardinal Pedro DeDeza Manuel na Cardinal Guilio Antonia Santario
     

    Attached Files:

  10. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Lazima wawe wanatumia madawa ya kulevya. Ila sijaelewa maana ya heading. Boko ni nini?
     
  11. akajasembamba

    akajasembamba Senior Member

    #11
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    MZABIBU HUZAA MZABIBU na MCHONGOMA HUZAA MCHONGOMA! kamwe mchongoma hauwezi kuzaa mzabibu, Mchongoma ukija na kudai wenyewe ni mzabibu subirini muone kama utatoa matunda ya mzabibu! mtawatambua kwa MATUNDA yao! na tunayaona matunda yenyewe ndiyo haya! hatushangai
     
  12. a

    abbygil Member

    #12
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata kama kuna sababu ya msingi, wanadamu hatuna mamlaka ya kutoa uhai wa mtu.
     
  13. H

    Hute JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,499
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    alipitisha upanga akawasilimisha kwa nguvu kama wanavyotaka kuwafanya wakristo wa sasa waishio kule Alexandria Misri na wale wakristo wa Iraq....Mungu wao ni mungu mfu asiyeweza kujipigania hadi anahitaji wanadamu wampiganie....
     
  14. H

    Hute JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,499
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    kwahiyo kwasababu wakatoliki walifanya uasi mkubwa kwahiyo na nyie mnafanya uasi ili muwe sawa? akili ya matope hiyo....mnaongea sana hiyo sentence ili kuhalalisha ugaidi ndani ya uislam...nilimsikia shehe mmoja aliyetoka US yule aliyewekwa kipindi cha channel ten, alihalalisha ugaidi hivyohivyo akisema kuwa, wakristo pia zamani..ati zamani walifanya mauaji mengi ili kuwabadili wengine dini..that means na wao kwa sasa wanajilipua ili kuwalazimisha wakristo....uislam ni dini chafu kama shetani mwenyewe.
     
  15. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo huo uovu wa wakatoliki unahusiana vipi na huo uovu wenu?
     
  16. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Si kweli Allah hafundishi haya.
    Hata hivyo
    Ikiwa Allah ni Mungu wa amani basi uislamu usingekuwa dini ya kuuana wao kwa wao (suni and Shia) na ugaidi-kuua watu wengine wasio na hatia.

    Lakini ikiwa Allah(Mungu wa mohamed) ni Mungu wa Uislamu tunaoushuhudia leo, uliojaa umwagaji wa damu, basi U-Mungu wa huyu allah..............!!!???

    Lakini ikiwa tunasisitiza kuwa Allah ni Mungu wa Amani basi huu uislamu si dini yake maana hauna amani ndani yake kama alivyo yeye mwenyewe.
     
  17. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Jambo hili lilifanyika zama za ujinga na kanisa katoliki lilikiri kwa ujinga lililoufanya na na ndiyo maana liliendesha uchunguzi lenyewe na kutubu kwa jumuiya ya wanafalsafa na wanasayansi, hiyo orodha ya waliosimamia kesi uliyoitoa hujaisoma vizuri? kuna jina la shehe hapo?

    Ni kiongozi yupi wa Islam ameomba radhi kwa mauaji yanayofanywa na waislam ulimwenguzi siku za sasa?
     
  18. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ohhh mungu wangu tusaidie tanzania maana mungu wa watu wengine anaruhusu kuuwa bila sababu
     
  19. s

    sha Senior Member

    #19
    Jan 4, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tafadhali tuwekee jamvini ,wengine hatujui hicho kiaarabu pia hatujawahi gusa hiyo quruan
     
  20. s

    sha Senior Member

    #20
    Jan 4, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    NI KWELI WURUMI WALIFANYA HIVYO KUWANYAMAZISHA WANAFUNZI WA KRISTO NA WAMEANDIKIWA KTK UFUNUO 13 NA 14 BAADAE WATAFANYA HAYO TENA KWA UKALI ZAIDI ( Mimi ni mkristo lakini kuliko kuwa mroma bora niwe mpagani - ili nije niungane kwenye huo moto aliowekewa shetani na wafuasi wake moja kwa moja na hao waabudu majini ( malaika wa shetani).
     
Loading...