Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bofloooo, usidanganye!

Discussion in 'Jamii Photos' started by zomba, Sep 24, 2012.

  1. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    [video=youtube_share;CjVVNuraly8]http://youtu.be/CjVVNuraly8[/video]
     
  2. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hakuna kitu zombe. Post upya.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    hiyo mashine inauzwa wapi......naitaka.....
     
  4. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    lol hii kitu ingeleta bongo hakuna atakaesalimika wote waongo
     
  5. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nimeipenda sana hiyo machine lkn du kwa hapa TZ mbona itaumbua wengi sana
     
  6. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Hapa tz lazma itaoperate vise versa...mana tulivo waongo itacopy na tabia zetu

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  7. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hiyo mashine inabidi iletwe hapa Bongo ili tuitumie kwa viongozi wa CCM na serikali yao.
     
  8. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mashine kama hii ingewafaa sana polisi waache kuwasulubu raia wasio na hatia,na wawashike watuhumuwa wanaosema uongo,Kwa wale waliowahi kufikishwa kwenye kituo cha polisi nadhani watanielewa..
     
  9. g

    geophysics JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    We acha tu umenikumbusha kitu hapa..... hizi mashine wao wanaziamini si mchezo.... they are innovative for sure..
     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    lool, na mimi pia naitaka.
     
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,551
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Ipo dukani kwa mangi kariakoo
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Ingeletwa wakati wa kampeni hapa bongo bila shaka kungechimbika!!!!
     
Loading...