Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bodyguard wake hapa yupo wapi??? Au huwa haendi naye nje ya nchi???

Discussion in 'Jamii Photos' started by THE GEEK, Jan 17, 2011.

  1. THE GEEK

    THE GEEK Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    [​IMG]
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mh!jamani rais alikuwa anajiburudisha kidogo!kiumli sijui imekaaje,yaani kwa mzee kama yeye naona haijatulia hata kidogo!!
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Bodyguard wake yuko Magomeni Mikumi.....via crystal ball
     
  4. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Kaaaziiii kwelikweli watanzania.
     
  5. UDOM

    UDOM Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiwete akiwa anakula bata anampiga pending bodyguard wake, hata akiwa anacheza viduku au akiwa anakamua vimwana wake, bodyguard pending
     
  6. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    naona presidaa anakula nyara .teh teh teh
     
  7. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mimi sijapenda kupanda vigari vya kuchezea watoto,yaani alikosa vitu vya kufanya mpaka kuchezea vigari tena akionekana kufurahia,sitaona ajabu siku tukimuona Ikulu akivichezea vigari hivyo na watoto wake
     
  8. Tores

    Tores JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Akia MUNGU ..JK anatia aibu!
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    HAHAHAHHAH MWEMWEMWEEEEEE! NDIYO MAANA WATU WANAUWAWA DUUUUU!
    :sorry:JK
     
  10. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kusoma si darasani tu. Ndoto inanijia kwamba baada ya hilo darasa na ufunuo kutoka Jamaica watoto wetu sasa wataitwa WATOTO KWANZA-Watajengewa viwanja vya michezo mijini na vijijini, viwanja vya mashuleni vitakuwa bora zaidi, wataepukana na Ajali za baiskeli, pikipiki na magari kwa kutocheza mipira tena ya karatasi kwenye viwanja ambavyo ni barabarara na waliojenga mahekalu kwenye maeneo ya viwanja vya michezo mahekalu yanapeperushwa kama sufi kuruhusu ujenzi wa viwanja. Naota kwamba haitakuwa lazima kwa watoto kupelekwa kunduchi beach kwa burudani kwani michezo itakuwa mingi.
     
  11. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu kwenye redi bila shaka ulikuwa unamaanisha KIUMRI.....Hapo mzee anajipotezeshea pressure za home zinazomfanya hata suala la umri linakuwa pembeni..si unajua tena..uroda jipe mwenyewe
     
  12. Omukuru

    Omukuru JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwacheni JK jamani alihitaji ganja, na akijua ile kitu ni legal huko jamaica ikabidi alazimishe urafiki hata huko. Tanzania tuna nini hasa cha kuiga Jamaica. Na sisi raia tupatiwe na sisi silaha nje nje. KITU KIMOJA AMBACHO SASA TUNAFANANA NA JAMAICA NI ULE UWEZO WA POLISI KUUA RAIA BILA MAELEZO.
     
  13. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,852
    Likes Received: 752
    Trophy Points: 280
    You are funny...but factual!!
     
  14. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Nimeipenda hii
     
  15. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..hii Avatar yako mhh. i remember Physics ya form 5, SIPMLE HARMONIC MOTION
     
  16. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
  17. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
  18. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #18
    Jan 17, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kakutana na wasela wa JAMAICA wanamuinjoyi mkuu wetu wa kaya.
     
  19. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #19
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    anakula maisha kwa raha zote
     
  20. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #20
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Baada ya kupata kamkia cha panya kembamba lazima uende juu kwa juu (glide) si unajuwa tena Jamaica?
     
Loading...