Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Blocking facebook Tanzania

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mase88, Jul 11, 2012.

  1. mase88

    mase88 JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 245
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    jamani wadau naona wabantu sisi hii mitandao ya kijamii hususani facebook tunaitumia isivyo kwa mfano mtu kafiwa badala ya kumpa pole mtu ana LIKE inakuja kweli? dah!
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Kweli bwana si umeona bitozi nyangeema anataka aitwe Mase
     
  3. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kwele wewe umekosea unaitwa masele eh! Mana kes s ya hapa nahsi unachekesha
     
  4. mase88

    mase88 JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 245
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    point yangu ni kwamba kama Facebook ni a ni ya kipuuzi kwanini na sisi isifungiwe kama ilivyo china maana haina tija kama wadau wengi walivyo changia hii post kwa jazba kama una cha kuchangia kakaa kimya jamani eheee
     
  5. mase88

    mase88 JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 245
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    ahaa nivea kwani lazma uchangie kama una cha kuongea kaa kimya natumia haki yngu ya kikatiba unataka kumonyesha nani kwamba ww ni mtu wa BIG Ideal??????:spy:
     
  6. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Ingefungwa ingekuwa poa, kama imefikia mtu ku-like msiba.
     
  7. GP

    GP JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    jamani mi nadhani kile kitufe pale cha LIKE maana yake sio moja tu kwamba umefurahishwa na hicho ulichoki-like,
    mbona hapa JF huwa kuna post ambazo huwa hazifurahishi insuch lakini watu huwa wana-like tena kwa wingi tu?, maana yake ni kwamba wanakua kama vile wana-ACKNOWLEDGE kwa ile taarifa.
    unless otherwise watu waombe uongozi wa FB (ambao sidhani kama ni SIKIVU kama huu wa JF) kwamba waongeze buttons nyingine kama za UNLIKE, THUMBS-UP, THUMBS-DOWN, SAD, etc etc
     
  8. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Kwani matumizi ya facebook ni hayo tu ya kulike? Hadi kussugest ifngwe. Kuwa na tija au kutokua na tija kwa facebook inategemea na matumizi ya mtu personally na uelewa wa nini anafanya facebook.
     
  9. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 857
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nadhani hujajua pa kupeleka mada yako,tafakari kwanza ndo ujue pa kupeleka mada kama hii.

    Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
     
  10. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,536
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Wakati wengine wanaitumia facebook kutongozana na mambo mengine ya kipuuzi, wachache wetu tunaitumia kupata vijisenti kidogo.
     
  11. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    unataka ifungiwe kisa watu wanalike misiba? unadhani fb kazi yake ni ku like tu? kama hujui watu wanatengeneza hela kupitia facebook. yani kisa watu wachache unaowajua wewe wanaitumia vibaya haimaanishi wote tunaitumia hivyo....

    anyways hii post ni ya jukwaa la chit-chat
     
  12. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mie nishavua Gamba nimevaa Gwanda tokea enzi hizooooooooooo!!!Mna like Msiba ili iweje? Krapka Davinooooooooooooo!!!
     
  13. Jemedari Kalundi

    Jemedari Kalundi Member

    #13
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heloo Vipi mbona unakuwa si mkweli na nafsi yako, kifo ni sawa na kuzaliwa, tatizo ni jinsi kifo kinavyokupata, natural death inashida gani? na alipoweka "like" pengine anashukuru kwa taalifa ambayo ni muhimu au akiweka "Unlike" si hatakuwa anamaanisha hataki hata hiyo taarifa tu? fikiria kidogo upande mwingine
     
  14. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,571
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    ha ha wake up ma friends jaman wa2 mnanichekesha sana hii fb ifungwa jaman nyie mnalike wenzenu majuu wanajenga nchi upuuzi huu
     
  15. Karucee

    Karucee JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 9,970
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    huna hoja wewe. Idiot. Ingekuwa mfano National Security inakuwa threatened hapo kweli. Sasa hao wanao like ( Nilotes and Cushites) ukiwaleta huku huna unachorekebisha. Ukiwaambia huko fb labda watagundua makosa yao. Labda hawajui maana ya ku like.
     
  16. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    na ukiona mtu mpaka analeta kesi za fb humu ndani ujue kashalikoroga huko...afu ni kwa nini hizi kesi(thread) zinazohusu fb zisiwe zinapostiwa hukohuko fb maana si ndo kuna wahusika wenyewe?? afu kwanza kwani ni lazima mtu kuwa fb?? kama unaona inakuzingua we si uipige chini tu mkuu..achana nayo!! kumbuka ule ni mtandao wa kijamii na jamii zinatofautiana katika kuishi kwake...unaloliona wewe ni sawa si kweli kuwa kila mtu anaona hivyo..na si kila baya kwako basi ni baya kwa wote..!!! mi huwa nakereka sana na hizi kesi za fb humu ndani..ni bora mtu upost kitu unaomba msaada usaidiwe kuhusu chochote cha fb na sio kuja kutoa malalamiko yako humu jf!!kma kuna kitu kinakushinda cha fb uliza..na ndo maana GP pale juu kakujibu vizuri sana kuhusu maana ya hayo malalamiko yako kwanza..sasa si ungeuliza tu maana ya like... humu ndani kuna Thread nyingi sana za kutia huzuni huwa zinaanzishwa na watu wana gonga LIKE..si kama wanapenda bali ni just to show ACKNOWLEDGEMENT au kuonyesha kwamba wameguswa kwa namna moja ama nyingine..sasa wewe unaanza kutafsiri kivyko na kuaanza kulalama humu oooh fb ifungwe fb ifungwe..umeskia kuna mamoderator wa fb humu?? alaaah...:mad:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. CHIEF MP

    CHIEF MP JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 1,098
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hoja haijajengwa bado ya ku-block fcb, aidha ushauri wng fcb ifungwe endapo magamba wameachia ngaz nchi hii!Uje uongoz mathbut wny mika2t haswa bt kuifuta hku c....C....m stil wapo madarakan haisaidii kwan vyote sawa kwa namna ingne!
     
  18. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Mtaifunga kwani nchini kwenu kuna server inayohost hiyo site?
    Halafu usichanganye uwepo wa Site na utumiaji wa Site...
    Wakati nyie mnapost habari za misiba, wenzenu wanatengeneza profolio's na groups pages zao kwa ajili ya ishu za biashara
     
  19. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    kama haikufai fb hamia jf
     
  20. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Mitandao yote ina hasara na faida zake,we kama unazungumzia LIKE tu hata hapa JF zipo pia,ila hata kama mtu ameLIKE taarifa mbaya kuna haja gani ya wewe kuchukia?
     
Loading...