Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Binti wa Miaka 10 Ajifungua Mtoto Hispania

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Saint Ivuga, Nov 4, 2010.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    Binti wa Miaka 10 Ajifungua Mtoto Hispania
    [​IMG]
    Wednesday, November 03, 2010 1:33 AM
    Mtoto wa kike mwenye umri wa miaka 10 wa nchini Hipsania amejifungua mtoto baada ya kufanya mapenzi na mtoto mwenzake.Mtoto wa kike mwenye umri wa miaka 10 amejifungua mtoto katika mji mmoja wa kusini mwa Hispania na mamlaka husika zinachunguza tukio hilo ili kuamua kama wamnyang'anye mtoto huyo au mwachie amlee.

    Msichana huyo mwenye umri mdogo alijifungua mtoto mwenye uzito wa kilo 2.8 wiki iliyopita kwenye mji wa Jerez de la Frontera, alisema Bi. Micaela Navarro, ambaye ni wa waziri wa masuala ya jamii wa kitongoji cha Andalusia.

    Bi. Navaro aliwaambia waandishi wa habari kuwa baba wa mtoto aliyezaliwa naye ni mtoto mwenye umri mdogo ambaye jina lake limewekwa kapuni.

    Wizara ya Afya ilisema kuwa msichana huyo na mtoto wake wote wana afya njema.

    Magazeti ya Hispania yalinukuliwa yakisema kuwa msichana huyo alikuwa ni raia wa Romania.

    Gazeti la Diario de Jerez liliwanukuu madaktari wakisema kuwa mama wa mtoto huyo aliwaambia kuwa ni jambo la kawaida nchini Romania wasichana wenye umri mdogo kuzaa watoto.

    Wataalamu wanaonya kuwa wasichana wenye umri mdogo wanapopata mimba huyatia maisha yao katika hatari kubwa.

    Utafiti umeonyesha kuwa wasichana wenye umri chini ya miaka 16 wanapopata ujauzito wana uwezekano mkubwa wa kuzaa watoto njiti na watoto wao wachanga huenda wakafiri ndani ya mwaka mmoja.
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    mtoto anazaa mtoto.. sijui tunaelekea wapi dunia hii....:confused::confused::confused:
     
  3. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    c ajabu! hapo mimba ilipoingilia hapo hapo inatokea.
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    muheshimiwa mtot wa miaka kumi tundu litakuwa kubwa kweli kutoa kichwa cha mtoto???? ni rahisi kuingia hapo lakini sijui ilitokaje mzee... i cant get the picture.....
     
  5. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ynaniogopesha, yananitisha! Mungu tuepushe
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    wakati wa kutoa mtoto vichocheo vya uzazi hukuza tundu kuwa shimo, si swala la miaka kumi ni swala la vichocheo vya uzazi kuwepo.
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    duuuhh ok
    asante we learn something new every day...:smile:
     
  8. Ulimate4

    Ulimate4 Member

    #8
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Duu!!!
     
Loading...