Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bint yangu anaugonjwa wa ajabu

Discussion in 'JF Doctor' started by Mandown, Oct 3, 2012.

  1. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Jumamosi 29/09/2012 nilishtuka kuona mambo ya ajabu nyumbani kwangu, kubwa ni la bint yangu wa miaka 16 ambapo amepatwa na ugonjwa wa kucheka hovyo, sasa imefikia hatua ya kuanguka na kuzirai, akizinduka macho hayaoni kwa muda. Hostpitali hawajagundua ugojwa wowote, manake nilidhani anaumwa malaria. Mke wangu na watu wengine wanadai mambo ya kishirikina ambapo siamini hivo. Jana mke wangu alikuta NGUO YAKE YA NDANI chumbani kwetu, na hakuna anayejua imefikaje huko.
    • Nahisi anaugonjwa haujagundulika hospitali, haiwezekani mtu uzimie halafu ukizinduka macho yakose kuona, wanapima hawaoni kitu wanampa panadol.
    • Nahisi pia anajifanyisha ili asiende shule, lakini hii ni staili ya pekee kumuona hivi, saa nyingine hataki kabisa ka kaa ndani anabaki nje mpaka tumuingize kwa nguvu.
    • majirani wana mshawishi mke wangu kuwa amelogwa..! Sasa amelogwa ananini???? kwanini wachawi wasimloge baharesa, ama mengi eli wamwagiwe mapesa, sie mafukara ndio tunalogana!

    Wadau naomba ushauri
     
  2. Tigga Mumba

    Tigga Mumba JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Pole sana. Mtoto wa Uncle yangu(mdogo wangu) msichana umri miaka 18(amezaliwa 1994) amepata ugonjwa kama huo miezi miwili iliyopita.

    Anaishiwa nguvu, analegea, anacheka, anakuwa kama Zombie! Inafikia hatua anazimia pia. Hospitali wamesema haumwi chochote.

    Alikuwa form 5, shule hawezi tena kwenda anashinda nyumbani.

    Mara ya kwanza familia iliona ni pressure ambayo wazazi wake walikuwa wanampa. Wazazi walikuwa na ambitions kubwa juu yake na ikaonekana hafaulu vizuri sana.

    Amekaa nyumbani in a very relaxed mode. Juzi nimeonana nae naona amerejea kawaida. Kama ni issue za kurogwa dah! Ila inawezekana
     
  3. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    kwahiyo baada ya kumtoa SHULE amepona! au tiba ilikuwa nini
     
  4. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Pole sana, kuna baadhi ya watoto huwa wakichukia shule fulani wana hako kajitabia, mchunguze , jaribu kusema neno la kufurahisha kama kusafiri hivi kwenda mbugani au ulaya na jidai kusema kama utamchukuwa wakati amezimia, kama akiamka ataulizia jambo hilo basi ujue anajifanyisha other wise huwa inatokea ! kuna binti mmoja alikuwa na tabia hiyo namjua kabisa, ila wazazi walikuja kugundua baadae kuwa alikuwa haipendi shule na hivo wakamhamisha ila sasa huko alipoenda napo akaanza kugombana na wenzake akaanza tena kamchezo kake cha kuanguka shule wakamstukia naona ameacha sasa! mchunguze !
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Anahtaji maombi
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mh huu ugonjwa unawapata sana wanafunzi wanaosoma shule za bweni na za wasichana watupu.
    Sasa sijui chanzo kinakuwa nini na dawa yake ninini?
     
  7. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,320
    Likes Received: 2,486
    Trophy Points: 280
    Maombi tuu..umejaribu mkuu kumpeleka aombewe?..
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hysteria au double personality, halafu mabinti huwa wanaupata kwa kujiendekeza zaidi, wanaambukizana. Hii niliipata kwa daktari wa saikolojia fulani hivi.
    Washauri wa saikolojia wanaweza msaidia zaidi.

    Uswahilini huwa tunaamini binti anahitaji kampani ya jinsia ya kiume, hatuna prufu
    Ila ukiumwa chekelea wanakukabidhi kijana anamshughulikia basi mtu anapona.
     
  9. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    asante
     
  10. m

    mnyakyusa JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpeleke kwenye maombi
     
  11. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145

    Ni kweli maombi yanahitajika... uchawi upo lkn dawa yake sio uchawi tena bali ni Mungu
     
  12. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,321
    Likes Received: 2,236
    Trophy Points: 280
    Maelezo yako yanaonesha kama unajua unajua hivi, ila unazungusha mada....mwaga radhi NATA
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. J

    John W. Mlacha Verified User

    #13
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    wachawi wase** kweli.yaani wanamloga binti mdogo ambaye hata hata pesa anamtegemea mzazi .wtf with these african??
     
  14. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,321
    Likes Received: 2,236
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye bold ndio pana jibu mkuu, huku kwingine ulikuwa unanipotezea muda tu
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,384
    Trophy Points: 280
    huu uhuni sasa
     
  16. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #16
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Inawezekana ikawa Hysteria kama anavyosema Kongosho. Jaribu kumuona Daktari pale kitengo cha magonjwa ya akili Muhimbili. Sexual Hysteria kama kuna wengine wameshauri hapo juu, haitibiwi kwa kumuachia mtoto huru 'akararuriwe' ndio apone...theres no such a treatment for sexual hysteria, na mtakapofanya hivyo basi anaweza hata akawa anajifanyisha ili tu apate ruhusa ya 'kuraruriwa'. Counseling by a professional counselor/psychiatrist ndicho anachohitaji.
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nimempa taarifa zote nazozijua kuhusu ugonjwa ili mzazi aamue ipi afuate.

     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha, ila wanapona

    Afu wote wanaipenda hii dawa, atakuwa anaumwa kila wiki:lol:

     
  19. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #19
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    thanks brother
     
  20. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,321
    Likes Received: 2,236
    Trophy Points: 280
    Hivi tukiacha masihara na utani, mzazi unaweza kweli kumkabidhi binti yako kwa Bujibuji eti anatibiwa na wewe ukae nje unasubiria?

    Mola aepushie mbali, matibabu haya yasimkute binti yangu ikanilazimu nijue kuwa saa hii anatibiwa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...