Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bingwa Wa Mapenzi.....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Safari_ni_Safari, Sep 26, 2012.

  1. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    :A S-heart-2:

    Hii ni moja ya sifa au tuseme ''title'' iliyokuwepo kwa kitambo sasa. Nyimbo nyingi zimetungwa juu yake na watu wengi wamehusishwa nayo.

    Lakini je ni mtu wa aina gani kuwa na sifa au title hii?


    1. Je ni mtu mwenye wapenzi wengi?
    2. Je ni mtu mwenye kuyajua mapenzi?
    3. Je ni mtu anayejua ''kufanya'' mapenzi?
    4. Je ni mtu wa ''kushindana'' katika mapenzi?

    Tujadili kwa staha tafadhali!

    :A S-heart-2:
     
  2. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Safari ni Safari,kwa vidokezo hivyo hapo juu sidhani kama kweli kuna bingwa wa mapenzi
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Basi saidia kwa vigezo vyako.........mimi nimeuliza tu mkuu.....hebu soma utenzi huu wa BIMA LEE ORCHESTRE

    Milionea Wa Mapenzi - Bima

    Nikuite nani weweee,
    Nikuite bwana mapenzi jina hilo halikufai,
    Nikuite bingwa wa mapenzi jina hilo halikufai,
    Naona bora nikuite milionea wa mapenziii!

    Umetuweka ndanii
    Sisi wanawake watatu
    Khanga na vitenge sie kwetu ni sumu
    Mchele wa kitumbo kwetu ni alimasi
    Nusu kilo ya sukari utaigawa vipi mara tatu ?

    (chorus)
    Mpenzi rejea mama aaaa
    Mimi naondoka
    Waondoka kwa nini mama?
    Huoni nilivyokonda
    Wakondeshwa na nini mama aaa?
    Shida zimezidi....

    Kwa heri ee, mpenzi yooyo
    Narudi kwa baba na mama walionilea
    Sio kama sikupendi, bali ni njaa...
    Inayonifanya nikimbie nyumba yako iyele yele
     
Loading...