Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bila ya upinzani tanzania,yebo ingekuwa ndio mchomoko wetu

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mrs Eliud, Apr 20, 2011.

  1. Mrs Eliud

    Mrs Eliud Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Najaribu kuangalia hali tuliyonayo watanzania kwa muda wote huo tangu tupate uhuru (kujetegemea kisiasa, kiuchumi na kiutamaduni) naona hali ni mbaya kabisa laiti kabisa tusingekuwa na mfumo wa vyama vingi sidhani kama tungeweza kununua hata yebo.

    Ndugu zangu watanzania hususani wewe ulijivua gamba, tuache ushabiki watu wanakufa na kuumia bila sababu-wewe uliyejivua gamba kwa nini kama umejivua gamba usihamie kwetu? kwani mimi najua kama nyoka kajivua gamba bado ataendelea kudunga watu sindano(kuuma) bado sina shaka kabisa nyaka kama amemuona adui hujifisha ili ampate vizuri, usidhani kuwa tumelala wewe jivue hata mara 10 sie tupo macho, na siku moja utajua----------(Watanzania tuviombee vyama vyetu vya upinzani kwa nguvu zote bila kukisahau cha cha CHADEMA.
     
Loading...