Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bifu kati ya Sitta na RA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sijuikitu, Mar 9, 2011.

  1. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Quote kutoka mwananchi:

    "Mimi binafsi nashangaa kiongozi ambaye ni mbunge ni mfanyabiashara mkubwa mwenye biashara kubwa sana anapata wapi muda wa kufanyabiashara hiyo kama siyo kutumia madaraka yake katika kuendeleza biashara hizo?" Alihoji Sitta. Alisema kuwa wananchi wana macho na wanaona chama hakifai kutokana na viongozi kutumia madaraka kujinufaisha wenyewe na kwamba hiyo ndiyo inayochafua mazuri ya CCM.
     
  2. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sasa hapo bifu iko wapi? mbona fikira zako ni ndogo saana? Huo ni ukweli ulioongelewa na sio bifu. Wewe ulitaka asiongee hicho kitu hata kama ni ukweli? na mbona amerudia statement ya Rais wenu aliyoitoa wakati ule hukusema bifu? haya bwana nyie watz mtu akiongea ukweli mnasema bifu basi tuendelee kudanganyana basi kama ndivyo mnavyopenda.
     
  3. FuturePresident

    FuturePresident JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Maoni ya 6 sio ya kupuuzwa kama thi thi em wanapenda kubakia kwenye ulimwengu wa siasa......
     
Loading...